Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dar: Mabomu na risasi Ubungo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MBUFYA, Nov 11, 2011.

  1. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wakuu mimi nipo maeneo ya msewe, lakini muda wa dakika tano zilizo pita nimesikia milio ya mabomu na risasi maeneo ya ubungo au chuo kikuu cha dar es salaam, kama kuna mtu yupo kwenye eneo la tukio atujuze kuna nini.
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Udsm wamepakatwana Police(FFU)
     
  3. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    everywhere is ..war!
    BM.
     
  4. O

    Obinna Senior Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    imekuwaje embu tuweke sawa basi.
     
  5. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wamekamata wanafunzi wengi sana kama 40 hivi nadhani wamewapeleka Mabatini Kijitonyama.
     
  6. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hawa askari ni viazi sana,kwani hawa vijana wanadai haki yao ya msingi.
     
  7. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    thax kwa taarifa wakuu, poleni sana vijana tupo pamoja.
     
  8. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,884
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Mabomu kila mahali, sio dar, sio mbeya, sio arusha! ifike mahali tuanze kureview criteria za kuwapa watu mamlaka katika vyombo vyetu vya dola
     
  9. mchambuzixx

    mchambuzixx JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,269
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    jamani kwani walivyoandamana walitoka nje ya chuo ila nna wasiwasi FFU wa DAR walikuwa wamemisi sana kupiga mabomu
     
  10. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    yaah ilikuwa hapa maeneo ya geti maji. wanafunzi walikuwa katikati. police walikuwa njia panda ya chuo na wengine walikuwa kwenye geti maji. mabomu yalipopigwa wanafunzi walikimbilia kwenye viwanja vya chuo baadhi walifanikiwa kuingia kwenye geti la coet. mabomu yalio pigwa yanaweza yakazidi 70. ila wanafunzi kadhaa wamekamatwa na wengi wamejaa matope maana kwenye viwanja vya michezo kuna sehemu kuna maji maji. nikiweza niwawekea video.
     
  11. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,946
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    Tunakoelekea hii bongo itakuwa kama Somalia a no man's land!
     
  12. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #12
    Nov 11, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    JK haelewi tu ..hii nchi akiendelea na sanaa zake itapasuaka sasa hivi
     
  13. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Tanzania siku nyingi maaskari hawajapigana so wanatest mabomu yao kwa raia
     
  14. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #14
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Itafika mahali ffu watashindwa kuzuia nguvu ya umma.
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    FFU wa magamba @ work
     
  16. C

    Chakusonje Member

    #16
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Arusha! Mwanza! Leo Mbeya na Udsm! Kesho mabomu yatalindima ikulu!! Pole sana jk achia ngazi mapema kabla hayajakufika ya marehemu hayati the late Ghadafi.
     
  17. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #17
    Nov 11, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    two in one UDSM na Mwanjelwa mbeya city ni mabomu tu, bora kinuke tu nchi nzima
     
  18. m

    mob JF-Expert Member

    #18
    Nov 11, 2011
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    iko cku watu watazoea magereza na watazoea mabomu ya machozi sasa sijui nini kitaendelea
     
  19. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #19
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,953
    Likes Received: 2,394
    Trophy Points: 280
    zamani tulidhani elimu iwe kwa wahasibu na madaktari tu ila askari std VIII na Form IV Div ... ni kwa ccp! Sasa angalai 'mavuno yake, nina imani kama polisi (hasa walioko kwenye fields) wangekuwa wamefikia kiwango cha elimu cha wanaowapiga mabomu wangengelijua what are those students demanding and what it takes!
     
  20. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #20
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Wanaitwa polisisisiem,lakini watakuja juta hakika!
     
Loading...