Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dar: Maandamano makubwa katikati ya Jiji

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bajabiri, Sep 7, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Waislam mchana huu wanakusanyika maeneo ya kariakoo kwa ajili ya kwenda Wizara ya mambo ya ndani kwa njia ya maandamano.

    Lengo kuu la maandamano hayo ni kwa ajili ya kuishinikiza serikali kuwaachia huru na kuwafutia kesi watu ambao wamekamatwa kutokana na kususia zoezi la SENSA, TAYARI waislam waliosali msikiti wa Mtambani (kitovu cha harakati) wanaelekea huko.


    ================================UPDATE=================================

    [​IMG]
    Waandamanaji wakiwa karibu na geti la Wizara ya Mambo ya ndani


    [​IMG]
    Wanaswali!
     
  2. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    ngoja tushuhudie KOVA misifa atakachofanya
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Hata yule aliyechana dodoso? Halafu Wizara ya Mambo ya ndani ndio inayofunga watu?
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Hawa watu hawakuelimishwa vya kutosha so inabidi waachiwe tuu!
     
  5. S

    Sayfulhaq Member

    #5
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 15
    Let them do, coz they are doing the same fighting 4 their rights.
     
  6. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,566
    Trophy Points: 280
    Wadau Dar es Salaam Ciy Centre....naona maandamano makubwa ya watu inaohisiwa ni Waislamu hapa mitaa ya Posta Mpya wakielekea Mambo Ya Ndani....mwenye taarifa atujuze kulikoni?~

    ================================UPDATE=================================

    [​IMG]
    Waandamanaji wakiwa karibu na geti la Wizara ya Mambo ya ndani


    [​IMG]
    Wanaswali!
     

    Attached Files:

  7. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,566
    Trophy Points: 280
    Any news, manake naona wameibuka from nowhere ingawaje idadi yao ni kubwa!!
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Hawa wanataka tujutie kumpoteza WAZIRI ambaye hatutompata tena (NCHIMBI)
     
  9. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ebu msogelee mmojawapo umwulize kulikoni mkuu,hawana mabango?
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hata polisi wanaleta fujo,,,,nchi hii kila mtu ana fujo zake
     
  11. G

    Gurti JF-Expert Member

    #11
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani wanatumiwa kubalisha mjadala wa kitaifa ambao umewazidi uzito serikali. Hakuna kingine. Wanatudanya kwa kutumiwa na serikali ya ccm
     
  12. M

    Mzee wa fund JF-Expert Member

    #12
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 520
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    What.TZ ni usanii plus.Daily.
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    atakua na tahadhar yasimkute ya KAMHANDA WA IRINGA
     
  14. Root

    Root JF-Expert Member

    #14
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,422
    Likes Received: 3,430
    Trophy Points: 280
    ngoja magari yatoke ukonga watajuta kuandamana
    washawasha zinakuja
     
  15. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #15
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Maandamano ni haki ya kikatiba kama ni ya amani
     
  16. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #16
    Sep 7, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,566
    Trophy Points: 280
    Naona kuna kundi lingine linapita hapa posta mpya....wacha nikatafute umbeya ingawaje nogopa mabomu!!
     
  17. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #17
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,860
    Likes Received: 9,413
    Trophy Points: 280
    Huwaoni polisi magamba na silaha zao za moto wakiwezengeazengea tayari kufanya mauaji mengine?
     
  18. O

    OBWERE Member

    #18
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mbona wao hawana kibali na hawaja pigwa mabomu?////
     
  19. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #19
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    yasije yakampata ya mwangosi picha ni muhimu lakini kuwa makini
     
  20. m

    markj JF-Expert Member

    #20
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    ni kuhusu ishu ya sensa! na kukamatwa kwa watu
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...