Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dar Lux Bus jifunzeni ustaarabu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Consigliere, Dec 28, 2011.

  1. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,433
    Likes Received: 3,279
    Trophy Points: 280
    Kuna thread ilianzishwa, ilikuwa ikizungumzia kuhusu ujio wa mabasi ya Dar Lux Bus.
    Mabasi haya yameshaanza kazi rasmi, mara baada ya kuanza route zao niliamua kutumia usafiri huo to different destinations.
    Magari ni mazuri na ya kisasa ila Katika safari zote mbili nilizofanya ilikuwa ni kero sana, wafanyakazi wake ni kamapo kijiweni hivi, kwa tabia yao ionyeshayo kuwa wapo unorganised,
    kero kubwa ni sauti ya radio humo ndani, huwa ya juu muda wote utadhani umepanda matatuu, huwez hata kusikiliza simu , wala kusikiliza muziki kwa earphone zako, ukiwaomba kupunguza sauti huishia kukuzungusha tu na kutoa majibu yasiyoeleweka.
    Ukiwaangalia wafanyakazi wenyewe ni kama kila mmoja anajihisi ni boss wa mwingine, hawa ethics za kazi zao, labda hawazijui.
    Naiona kama kampuni iliyopo mbioni kufa mapema.
    Badilikeni.
     
  2. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Si nasikia hayo mabasi ni ya mtoto wa mkuu wa magogoni? Labda wafanyakazi nao wanajihisi ni watoto wa mkuu wa magogoni!! LOL

    Suala la customer care kwa wafanyakazi na wafanyabiashara wabongo in particular wamatumbi ni tatizo kubwa sana, na usije kushangaa baada ya muda mfupi unasikia kampuni ya dar lux bus iko ICU.
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Take one...
     
  4. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    c ndo walitaka kuyafungia mabus ya dar xpress na allyz...
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Y mdau?
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    ndo matatizo ya kuanzisha kampuni/biashara na kutizama faida bila kujali unayemhudumia. mmiliki alipaswa kuwapa ka-training cha customer care, kuwafundisha ustaarabu na jinsi ya kuhudumia wateja kutokana na standard zanazotaka.
    ndio maana dar express ndo the best hata wakimfanyia majungu
     
  7. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Ah! Hao si wanatafuta cheap labor wale wakwere wa chalinze kule hata vidato hakuna usitegemee jipya ni uswazi kwa kwenda mbele.
     
  8. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Tatizo la wafanyikazi wa mabasi ni kuwa wanarotate walewale... Ukimfukuza huku anaajiriwa pale, kwa hiyo hakuna jipya analojifunza hapo...
    Hivi abiria hamwezi kufanya kama mimi nilivyomfanyia kondakta wa Dar Express?
     
  9. N

    Ndole JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Twambie mkuu ulimfanyia nini huyo konda ili tuone kama kuna la kujifunza au .......
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    khee kumbe riz ana mabasi nadhani kazi ya kina mtikila imeshakamilika..
     
  11. Kite Munganga

    Kite Munganga JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,297
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mkuu tumia mabasi ya GOMBE Bus, Ni mapya, safi, Nidhamu ya kumwaga...au Green Star hutakerekwa na wahudumu
     
  12. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,022
    Likes Received: 6,695
    Trophy Points: 280
    anddddd action
     
  13. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mwenye picha ya mabasi hayo atuwekee hapa ili tuyafahamu tafadhali
     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    nilipanda moja wakati wa hizi mvua nyingi za juzi juzi,
    kondakta ana bonge la kitambi,
    wanafanyakazi wanavyotaka wao,
    jamaa anaomba wachukueni hao abiria walioko njiani
    jamaa anasema msinipangie kazi,
    kweli yana boa,
    inawezekana kuna mkono wa mtu mkubwa.
     
  15. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #15
    Dec 28, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    konda alikuwa analeta jeuri, kwanza hakutupa soda zetu mpaka tunaenda kula Highway Korogwe...
    Alipokuja kugawa maji, akawapa watu wachache wa viti vya mbele then akadai yamekwisha, mimi nikachukulia poa kabisa... Cha ajabu akaenda siti za nyuma akawakuta masela zake, si akaenda mbele kuwachukulia maji? Nilipomuuliza huyo kondakta akaniambia kuwa pale sio gesti, hivyo natakiwa niwe mpole...
    Tulipofika pale Same, alipoingia yule mdingi mkaguzi, nikamchana live kila kitu... Akamwita nje, akamsema kama mtoto mdogo, jamaa akadai kama tatizo ni maji anaenda kunichukulia kwenye buti ya gari... Mkulu akamwambia kama maji yameisha, hayo anayotaka kunipa yanatoka'pi?
    Msela akanichukia mpaka mwisho wa safari...
    Nikajiona shujaa mwenyewe?
     
  16. L

    LAT JF-Expert Member

    #16
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    this is mimmicking
     
  17. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #17
    Dec 28, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    green star ni kampuni nzuri..mabus yanakwenda wacha kabisa...!!
     
  18. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #18
    Dec 28, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Walijaribu kuzifungia zile mercedes benz za dar xprec kupitia sumatra kwa kisingizio cha kusababisha sana ajali...ili waingize bus zao!na allyz walifungiwa kwa speed kali
     
  19. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #19
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    mbio eeeh......
     
  20. c

    connections JF-Expert Member

    #20
    Nov 7, 2014
    Joined: Apr 27, 2013
    Messages: 361
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Hii kampuni imeshakufa miguu juu mmiliki wa hizi basi alikuwa bwana mdogo mmoja hivi sijui alizibamba wapi hela basi akakimbilia kuanzisha ofisi ya kisasa pale UBUNGO OILCOM na UBUNGO PLAZA akaenda VODA akapewa CODE ya M-PESA kwa abiria kulipia tiketi kwa M-PESA basi ile anakuja kuanzisha biashara rasmi hakuchukua hata miezi 3 chali. Biashara za mabasi Tanzania zinataka upate uzoefu kwanza na uende na jinsi wananchi wanavyotaka. kimsingi watanzania wengi hawapendi huduma safi safi sijui mabasi, ofisi safi, sijui kulipia Tiketi kwa M-PESA.
     
Loading...