Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dar kupata mkuu wa mkoa mwanamke!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Vitendo, Nov 24, 2010.

  1. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Baada ya Aliyekuwa Mkuu wa Mkoa wa DAR kupata Uwaziri kwenye baraza jipya la serikali ya Muungano wa Tanzania.Duru za kiungozi na kiutawala zinasema kuwa kuna mpango mkakati ambao unasubiri kuridhiwa na Mkuu wa nchi ili kumteua Moja ya wanawake makini kuungoza mkoa huo wa DAR.Idha kuna timu ya watu wa wawili ikiongozwa na kigogo mmoja wa serikali(waziri) ambao ndo wanakazi ya kuhakikisha Mkuu wa kaja anamchagua mwanamke kuwa mkuu wa mkoa wa Dar es salaam ili kudhibitishia umma kuwa serikali ya awamu ya nne ina nia dhabiti ya kuwainua wanawake katika nyanja mbalimali za kiuongozi wa juu serikalini.
    Hii unaweza ukaichukulia kama TETESI ila muda si mrefu utagundua hii sio tetesi bali ndo habari kamili.
    Asante.
     
Loading...