Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dar Kuna magari laki moja tu! Tatizo ni barabara

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kamundu, Aug 11, 2010.

  1. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2010
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kama nilivyosema Tatizo la Tanzania hasa Dar ni barabara ndogo. Hapa Houston, TX tuna magari milioni mbili (2 million) na hatuna jam kama ya Dar

    [​IMG]

    From IPP website

    The President explained that the project funded by the World Bank and the government of Tanzania, was intended to reduce traffic jams and ease transport in the city set to become more serious in the future.

    He said the number of vehicles in Dar es Salaam was expected to reach 500,000 by 2030 from the current slightly over 100,000 and that if comprehensive measures were not taken to improve transport infrastructure, traffic jams would worsen.
     
  2. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #2
    Aug 11, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Kumbe wakati Kikwete anatamba kuwa watajenga barabara za juu kwa juu alikuwa akijua kuwa kuna wafadhili? Huu ni ugonjwa mbaya sana kwani tunapokuwa tunapanga mipango ya maendeleo kwa kutegemea misaada tunakuwa tunajinyang'anya uhuru wetu kabisa. Missada ni mizuri iwapo inaongezea kwenye mipango yetu lakini tusipange mipango yetu, tena kwa mbwembwe za moto sana, huku tukitegemea misaada. ndiyo maana miaka ya hivi karibuni tulinyimwa misaada hadi bajeti ya serikali ikakwama.

    I hate this B/S called CCM kabisa.

    Tanzanites zetu zote karibia zinakwisha pale Arusha; Alamsi nayo imekauaka pale Mwadui, na dhahabu nazo kule Musoma na Tarime karibia zinakwisha tunabakiwa mapango tu huku nchi haina kitu. Hakuna tofauti kabisa na maisha ya kiuchumi tuliyokuwa nayo wakati wa mkoloni kwani raslimali zote za nchi zilikuwa zinawafadia wakoloni tu.
     
  3. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2010
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Hiyo ni CCM
     
  4. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #4
    Aug 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    CCM haihitaji ufandili wa fedha, inahitaji ufadhili wa AKILI na MAWAZO...
     
  5. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #5
    Aug 13, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180

    Ilikuwa ahadi ya siku nyingi sana kumbe iliyotolewa na Eddy

    [​IMG]
    Barabara.JPG
     
  6. T

    Tindikali JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Kikatuni nacho kinachemka. Barabara ya Sekenke ilishajengwa. Ya zamani ilishafungwa kule milimani ikajengwa nyingine pembeni, na ajali pale zimepungua. Sasa sijui Sekenke gani kinaiongelea hiki kipanya.
     
  7. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #7
    Aug 14, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    .............nadhani ilikuwa katuni ya mwaka 2007 baada ya Lowasa kusema kuwa ndege ya uchumi imeanza kupaa kabla hajashushiwa kipigo cha Richmond. BTHW: Nimepitia barabara nyingi za Tanzania zilizojengwa katika awamu hii nikagundua kuwa asilimia 80 ziko chini ya ubora na zitabomoka hata kabla ya miaka mitano.
     
  8. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tupe ushahidi. otherwise, utakuwa umeleta story za udaku humu
     
  9. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    tanzania ni sikio la kufa .........halisikii dawa. weshakaa viongozi wa kila aina, lakini hali ni ile ile na muelekeo wa kutoka ccm katika kipindi cha miaka mitano mijayo hakipo.

    huko vyama vya upinzani nako kelele zile zile za ufisadi na rushwa..............nahofia kuwa mabadiliko kwa tanzania ni ndoto.
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Aug 14, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,181
    Likes Received: 16,163
    Trophy Points: 280
    Afrika yote kusini mwa jangwa la Sahara ukiondoa Afrika Kusini (ambako kuna Wazungu wengi) iko hivyo. Nenda Cameroun...nenda Burkina Faso....nenda Mali...nenda Zambia..nenda Lesotho...hakuna tofauti kubwa sana. Wote ni ulimwengu wa tatu. Kote kuna ufisadi uliokithiri. Kote kuna ujinga wa hali ya juu.

    Kwa hiyo si Tanzania tu iliyo sikio la kufa. Nasema....sisemi....lakini mnajua ninachosema.....
     
Loading...