Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dar kukosa maji

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Comi, Jun 13, 2012.

  1. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Dar es salaam litakuwa katika wakati mgumu baada ya bomba kuu lenye ich 57 ambalo liliwekwa toka mwaka 1957 kupasuka kutokana na umri,hivyo wakazi mmeombwa kutumia maji kwa uangalifu
     
  2. E

    Enny JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Asante kwa taarifa tunashukuru nchi 57 ya mwaka 57 kweli bongo
     
  3. k

    kitero JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa taarifa,ila hii inawahusu zaidi watu wa Upanga,Mbezi Beach na Kimara.Sisi wa Ukonga halituhusu maana huku hakuna bomba la Dawasco huku kuna visima tuu.
     
  4. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    hongereni yenu, huku sinza twaumia
     
  5. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,047
    Trophy Points: 280
    mwaka 1957?? bila kukarabatiwa??
    ila ukipitia makarabrasha utakuta fedha zilizotengwa kwa matengenezo zilishatumika
     
  6. Dr. Wansegamila

    Dr. Wansegamila JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,082
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    Mimi nakaa dar, tabata in particular since 1996........ Huwa nashangaa sana nikisikia kwenye vyombo vya habari kuwa dar itakosa maji kwa muda fulani coz i dont remember the last time nimeyaona maji ya dawasco hapa home......... So basically sisi tushazoea maji ya visima. Anywayz labda hili tangazo linawahusu zaidi watu wa upanga,osterbay,masaki kama alivyosema mchangiaji mmoja hapo juu.
     
Loading...