Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dar kuingia gizani Mei 31 KUTWA NZIMA

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Maxence Melo, May 27, 2009.

  1. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #1
    May 27, 2009
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    JIJI la Dar es Salaam litaingia kwenye giza nene Mei 31 mwaka huu wakati Shirika la Umeme nchini (Tanesco), litakapozima mitambo ya kuzalisha umeme wa gesi ya kampuni ya SONGAS.

    Taarifa ya Tanesco iliyotolewa jana jijini Dar es Salaam imesema mitambo hiyo itazimwa kupisha matengenezo ya kawaida katika njia ya kupitishia gesi kwa siku nzima kuanzia saa 10:00 alfajiri hadi saa 12:00 jioni. Kwa mujibu wa taarifa hiyo, kuzimwa kwa mitambo hiyo kutasababisha upungufu wa nishati hiyo kwa megawatti 50 na kusababisha baadhi ya maeneo hayo ya jiji la Dar es Salaam kukosa umeme.

    Maeneo yaliyotajwa kwenye taarifa hiyo kuwa yatakosa umeme ni Wilaya ya Temeke maeneo ya Mwembe Yanga, Tandika Azimio, Tandika sokoni, Kichangani, Temeke Wailes, Temeke Hospital, Maeneo yote ya Yombo, Veternary, Jeje Industry, Petrolube, Tanzania Printers, Metal Product, Kilungule, Tazara flats, Boney M, Vituka, Dovya, Stereo Wiyani Kinondoni maeneo yatakayoathiri ni Kinondoni Kaskazini maeneo ya M.M.I Steel Industries, Mikocheni B, Kawe Beach, Baadhi ya eneo la viwanda pamoja na kiwanda cha Bidco, Kunduchi Mtongani, Salasala, Baadhi ya maeneno ya barabara ya Africana na viwanda vya Raffia Bag na Family Soap. Tatizo hilo pia litawakumba wakazi wa Kinondoni Kusini katika maeneo ya Sinza, Manzese, Tandale, Kijitonyama na Mwananyamala.

    Taarifa imezidi kueleza kuwa wilayani Ilala umeme hautapatikana katika maeneo ya NSSF Water Front, Tanzania Tea Blenders, Polisi Makao Makuu, TRC, Makao Makuu ya DAWASCO, Keko Mwanga, Mtaa wa Lugoda, Baadhi ya maeneo ya Kariakoo kutokea mtaa wa Msimbazi mpaka Lumumba na Ilala Boma. Maeneo mengine ni Ilala Sharif Shamba, Ilala Bungoni, Buguruni Malapa, Buguruni Rozana, Buguruni Sokoni, Sehemu ya barabara ya Mandela kuanzia Buguruni mpaka Tabata Dampo, Tabata Liwiti, Tabata Bima, Tabata Mawenzi, Tabata Kimanga na Tabata Kisukuru. Maeneo hayo ni na Makoka, Kiwalani kwa Gude, Jet Club, Kipawa, Mtaa wa Azikiwe, Mtaa wa Kisutu, Hospitali ya Hindu Mandal, Jengo la Haidery Plaza, Mnazi Mmoja sehemu ya barabara ya Morogoro kuanzia Mtaa wa Kisutu mpaka mtaa wa Samora yatakosa umeme kuanzia saa 10 alfajiri hadi saa 6:00 mchana.

    Tanesco imesema umeme utakatika kuanzia saa 6:00 mchana hadi saa 12:00 jionii katika Mtaa wa Muheza, Mtaa wa Msimbazi, Mtaa wa Nkrumah mpaka Mtaa wa Samora, Upanga Mashariki, Sea View, Kituo cha Polisi cha Salender Bridge, Mitaa ya Uhuru, Magila, Lumumba, Mahiwa na Livingstone. Imesema pia umeme utakatika sehemu ya barabara ya Bibi Titi kuanzia barabara ya Morogoro, Ally Hassan Mwinyi, DIT, Business College, Hospitali ya Regency, Viwanda vya Zenufa, Mukwano, Bakhresa, Murzah Oil, Vingunguti, sehemu ya Kiwalani, baadhi ya maeneo ya barabara ya Nyerere kuanzia TAZARA mpaka Metrol Steel Kiwalani, Segerea, Kinyerezi na Bunyokwa.

    "Hali ya umeme itarejea kama kawaida mara baada ya matengenzo hayo kukamilika," imesema taarifa hiyo na kuwaomba radhi wateja.
     
  2. J

    Jafar JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2009
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tunashukuru - lakini pia wametoa tahadhali kupitia magazeti mengi tu ili wengi wapate ujumbe. Kwa tanesco hiyo hesabu ni saa 24 bila umeme.
     
  3. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wakazi wa Magomeni hatutakuwa gizani au ni macho yangu yananidanganya?

    Kama ndivyo asante Yesu.
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    May 27, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,118
    Likes Received: 16,068
    Trophy Points: 280
    Miafrika bana....yaani muda wote huu hawakujiandaa na plan B ya kuhakikisha siku hiyo watakuwa wanatumia umeme wa dharura...
     
  5. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu, umesahau kwamba plan B ilikuwa ni kununua mitambo ya dowans! Mlivyopiga kelele basi na wao wakazira. LIWALO NA LIWE!
     
  6. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    mkuu ile plan B yao ilikuwa ni kuzima umeme kwa kisingizio chochote kile na hamna la kuwafanya
     
  7. K

    Kifimbocheza JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2009
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 435
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    NI Jumamosi 30th May 2009 (Saturday) na sio 31st May 2009 (Sunday)
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    May 27, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,118
    Likes Received: 16,068
    Trophy Points: 280
    Halafu Miafrika tuna akili.....heheheheheheheheeee
     
  9. M

    Masatu JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2009
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    And all this after 48 years of so called "independence"
     
  10. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    NN
    yaani we acha tu.
    Wacha niwahi kijiwe cha kahawa naweza kuambulia choroko leo
     
  11. MpigaFilimbi

    MpigaFilimbi JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2009
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Are you not the same guy advocating CCM day in day out?? Are you now suprised? I am ashamed I have not done enough to vote everybody out!! Incompetence, incompetence, kila idara, sina uhakika na majumbani!!!
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nilijua wewe Lizungu kumbe nawe ni Riafrica.
     
  13. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #13
    May 27, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Kaaaaazi kweli kweli. Vitakuwa visa weeeeeee mpaka tununue mitambo ya Dowans. Yangu macho na masikio!!!! Jamani hiyo yaweza kuwa maintanance ya 48 hours. Kama huna plan B nyumbani kwako basi maliza samaki wote na nyama ndani ya freezer, utalia.
     
  14. Kuntakinte

    Kuntakinte JF-Expert Member

    #14
    May 27, 2009
    Joined: May 26, 2007
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hawakawii kuanza kukata leo karibia na mpira ila hawatatupata maana wengine tumeshatayarisha majenereta
     
  15. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #15
    May 27, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Mie nikafikiri kutakuwa na total solar eclipse ambayo sikuijua!
     
Loading...