Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dar is not safe!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Aron Mosha, Jul 10, 2011.

  1. A

    Aron Mosha Member

    #1
    Jul 10, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vibaka wametake over vyombo vya usalama viko kimya, it just danger! Watu wanatekwa tekwa 2.
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,029
    Likes Received: 3,866
    Trophy Points: 280
    Fafanua
     
  3. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    vibaka wengi ni waendesha boda boda
     
  4. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Si uhame, lazima ukae Dar?
     
  5. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    jaman mbon bodaboda wanasaidia usafiri tu
     
  6. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2011
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Kwani hujui vyombo vya usalama vipo kwa ajili ya kulinda usalama wa "ruling elites" ?, Vibaka ni zao la watawala kuangalia masilahi yao zaidi na kuacha kugundua kua suala la ongezeko la vijana wasio na ajira ni threat for national security, wao wana-focus on manipulating elections to remain in power.

    Huwezi kuwa na amani katika nchi ambayo majority hawana uhakika wa kipato na kumudu maisha yao, ujue ni lazima nature itafanya kazi yake, kunyang'anyana kidogo kilichoshikwa na wachache walio vulnerable. Jitahidi utafute silaha ya moto ujilinde, Police are no more for probono, they are a bunch of thieves with authority to kill and paint you as "Jambazi", Tanzania sasa tumeingia kwenye sheria za porini "law of the jungle: the struggle for existence and the survival of the fittest." Kama huna nguvu utaliwa tu.
     
  7. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kinanani vibaka? Be specific ktk hili teh!
     
  8. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,009
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Tuende Wapi? Au Magogoni?
     
  9. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hao wanaojifanya vyombo vya usalama ndio vibaka wenyewe, unategemea nini katika mazingira kama hayo!
     
  10. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,009
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Serikali nayo haipo safe Majizi mafisadi na manyang'anyi jamejaa.. bora kuwa na vibaka wadogo kuliko wakubwa!
     
  11. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani ni wajibu wote sote kulinda usalama wa taifa letu.ww ukiona kuna hali ya kutishia usalamu chukua hatua.
     
  12. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #12
    Jul 10, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hoya wazee tuheshimu kazi za watu.kuendesha boda x 2 haimanishi kuwa kibaka.hizo ndo ajira za bongo au ww mtoto wamafisadi hujui tatizo la ajira?
     
  13. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #13
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kuna wizi umezuka wizi wanakuwa na pikipiki wanaingia madukani na bastola
     
  14. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #14
    Jul 10, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni sahihi kabisa amani haipo kwa jamii ya gap kwabwa kati ya walionazo na wasiokuwa nazo hasa kama majority are poor,lakini kumiliki silaha kila mmoja wetu kwa kigezo cha kujihami si njia ya kukutatua wingi wa vibaka mijini,chakufana tuchukue hatua kwa vitendo kwa wote wanaotafuta utajiri kwa njia ya mkato(mafisadi,wezi na vibaka) bila kujali nyazifa na madaraka yao.
     
  15. U

    Udini Member

    #15
    Jul 10, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii nayo ni thread
     
  16. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #16
    Jul 10, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    sasa nani asiyeheshimu kazi za wenzake? tunapiga kelele ccm wote wezi kwani kwani ni kweli wote wezi au wachache wanawaharibia wengi? hata kova kashasema mara nyingi kuwa vibaka dar ni waendesha bodaboda, kama unabisha tembea na mamsapu wako abebe handbag yake mkononi kutoka shekilango hadi madukani uone habari yake
     
  17. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #17
    Jul 10, 2011
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Mkuu umenisoma vizuri?, mbona hakuna sehemu niliyoweka statement kama hii?, Umiliki wa silaha si una taratibu zake?, sasa kuna ubaya gani kwa mtu kutafuta silaha kwa utaratibu huo ili kujilinda?. Sijasema kabisa kuwa kila mmoja wetu amiliki silaha la, ila nikuwa ninamshauri mtoa mada kama individual. Kama wewe unamiliki rasilimali zako ulizopata kihalali kwa jasho lako na upo vulnerable kugawana na vijana wasio na ajira basi una haki ya kujilinda na kuwajulisha kuwa kama watatumia nguvu kufuata mgao wao kwako basi haitakuwa rahisi kwao, kazi ambayo ingefanywa na serikali kupitia polisi na kuweka sera za kupunguza mawazo ya udokozi kwa kukuza ajira nchini.
     
  18. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #18
    Jul 10, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Kumiliki silaha tayari si maskini huyo labda kama anaimiliki kwa njia zisizo halali
     
  19. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #19
    Jul 10, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,380
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    Sasa ule usemi kuwa Tanzania ni kisiwa cha amani na upole kuliko nchi yoyote barani Afrika umeishia wapi? This bomb is ticking soon itakuwa chaos hapa mjini. Eee Mungu tunusuru
     
  20. A

    Aron Mosha Member

    #20
    Jul 10, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi kuhama dar haisaidii wanafunzi wanaojeruhiwa nakunyang'anywa laptops, tatizo lako hupendi ukweli
     
Loading...