Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dar inatisha

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tabutupu, Oct 16, 2011.

  1. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    1. Kuna familia baba, mama , na watoto wanalala chumba kimoja na hao watoto ni wakubwa miaka hata 10, sasa sijui huwa wanaenda guesthouse.

    2. Wengine watoto wa kiume na wakike wanalala kitanda kimoja, wasichana waliobarehe kabisa na wavulana wenye base kama gitaa la base la kofiolomide.

    3. Kisa na mkasa: Kuna kijana alikuwa anajipendelea porn usiku sebuleni ppeke yake wakati wengine wameenda kulala, taa zote kazima. Bahati mbaya dada mtu katoka, naye kajifanya kama anaona filamu ya kanumba. Mambo yalipo kolea walijshangaa wamesha jivua nguo na waemsha ...........

    Wazazi kazi mnayo.
    iStock_000001423281Large-1-centerlarge.jpg
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    yote maisha kaka, usifikiri kuna familia inapenda mambo yawe hivyo.
     
  3. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ....mungu ndie anayepanga,shukuru wewe haupo na style ya maisha hayo!hawapendi ila sasa wafanyaje?hata hiko chumba kimoja wanakaribia kufukuzwa,kodi haijalipwa miezi kadhaaa sasa
     
  4. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kama hujui mkuu, hayo ndiyo maisha bora kwa kila mtanzania tuliyoahidiwa na watawala wetu. Usishangae!
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yote ni maisha kuna kupanda na kushuka, maisha kama haya si mtu anayapenda bali ni hali yenyewe ya maisha inalazim ni jambo la kumshukurt mungu kama mtu hujayapitia hayo maisha na kuwaombea walioko kwenyd hayo maisha mungu awafungulie njia
     
  6. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    Kweli ndoo maana wazungu hawazai, au wanazaa kamoja tuu
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    mmmh, ya kweli hayo?
     
  8. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,332
    Trophy Points: 280
    Pana chemshwa chai ya rangi saa 5 asubuhi kitafunwa kila mtoto atajijua,saa 9 jioni ugali mkubwa mboga visamaki vido vidogo au kachumbari.usiku kila mtu atajiju.hakuna kufunga milango kila mtu na muda wake wa kulala iwe wa kike au kiume!life is soo simple!saa 4 asubuhi watoto wana cheza game kibandani
     
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    ninatofautiana na wachangiaji walionitangulia..............................uzinzi na kubakana wanandugu ni mambo yanayoweza kuepukika...........kwanza tupange kuwa n familia ndogo hata kama khali ya uchumi inakuwa mbaya basi tuweze kujinasua au kupambana naoyo kwa unafuu zaidi........

    pili malezi....................wazazi ndiyo nuru ya watoto......................watoto waliowengi hufanya jitihada ya kuiga tabia za wazazi wao maana huamini ndizo zitawapatia maisha bora.........................................mtoto wa nyoka ni nyoka tu....................ni usemi ambao mantiki yake iko wazi.......sioni maisha katika kuangalia porno halafu uamshe hisia na kuishia kujidhalilisha utu wako mbele ya dada au kaka yako baadaye utakapokuwa huru na tamaa hizo utajutia kujichafua mwenyewe na hakuna namna utafuta hiyo aibu...............
     
  10. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Dada yangu, hawa hawana tofauti na yule aliyesikia wananchi wanalalamikia upungufu wa mikate akasema basi kama mkate hakuna si wale keki!!
     
  11. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Umenena dada yangu kila mtu angependa awe kwenye bangaloo kama la Ridhiwan lakini haiwezekani.
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Oct 16, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,125
    Likes Received: 16,074
    Trophy Points: 280
    Hmmm wewe...una uhakika na unayoyasema?
     
  13. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Usisahau hao wazungu wanalipwa allowance na serekali zao, ugumu wa maisha yao kamwe hauwezi kufanana na wa huku kwetu
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    hapo sasa, mkate utushinde keki tutaziwezea wapi.
     
  15. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    wakiwezeshwa wataweza!
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    umeona eeh? usikute na yeye alitokea katika maisha hayo hayo, si ajabu ana ndugu ambao maisha yao ndio yapo hivyo ila.
     
  17. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    Sina maana ya kuwacheka wanaoishi chumba kimoja. Mbona haohao ndoo wanashinda baa. ina maana pombe ni bora kuliko athari wanazo zipata watoto??

    Na mie naisho chumba kimoja.
     
  18. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    Wakidhubutu wataweza
     
  19. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    Ni kweli wengine ni uzembe na kuto kujali
     
  20. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    sina maana hiyo, hujajua key point hapo ni ipi
     
Loading...