Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dar iko shwari! Storm is over now!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mgomba101, Oct 19, 2012.

  1. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Wana JF,nachukua fursa hii kuvipongeza vyombo vya ulinzi na usalama kuzuia uvunjifu wa amani leo ktk jiji la DAR.
    Mgambo wamefanya kazi kubwa sana,wamegawa dozi ya kufa mtu! big up mgambo.FFU ndio usiseme wamefanya kazi kubwa sana,polisi na askari kanzu nao wamefanya kazi kubwa sana leo kuhakikisha amani inarudi.Bila kusahau JWTZ nao wamefanya kazi kubwa sanan leo.
     
  2. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Operation hii iendelee mtaa kwa mtaa,nyumba hadi nyumba,kitanda hadi kitanda,shuka hadi shuka kuwakamata wote waliousika.
     
  3. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,439
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ngoja tulale tuamke af ndo tuseme neno.
     
  4. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Uwe na amani kabisa,aisee mgambo wanadhaulika lakini leo wamepiga aiseee.
     
  5. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,497
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    bado mwigulu na nape kuangamiza wachaga maana wanavyowachukia, only god knows
     
  6. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sio kuwakamata wote waliohusi ni kuwakamata waislamu wote waliohusika, maana waliohusika ni waislamu na wahuni wa mitaani ambao bila waislamu wasingeingia kwnye huo mkumbo
     
  7. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tuombe Mungu amani irejee, vita haina macho. Bomu au risasi havichagui Mkristu au Muislam.
     
  8. Kiwi

    Kiwi JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 936
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Mkuu,
    Bado ni mapema sana kutoa pongezi!
    Panapofuka moshi panaficha moto.
    Unapowasha mkaa na kuutumia kwa shughuli kama kupika, baada ya muda moto unaisha, unaweza hata kuyamwaga majivu pembeni. Tulia saa moja, nenda kakanyage utaungua!
    Siombei mabaya, na nitashukuru sana kama utulivu utaendelea.
    Wasiwasi wangu na ninaamini siko peke yangu ni kuwa ile mbegu ya chuki iliyojengwa tayari imeshaota mizizi mirefu.
    Kwa maana hii, zoezi la siku moja la kuonyesha nguvu mpaka kutumia JWTZ halitoshi kuing'oa mizizi ya chuki ambayo ilipandwa taratibu na kuwekwa mbolea na kumwagiwa maji na hao hao ambao leo hii wametuma majeshi.

    Tatizo tulilo nalo Tanzania ni kubwa sana, na limetokana na kukosekana kwa dira ya kumwinua mwananchi.

    Vijana hawana elimu ya kutosha.
    Hawana ajira.
    Hawana tumaini la maisha.
    Hawa ndio wale wanaposikia kuna mkutano wa chama fulani, kutakuwa na T-shirt na kofia, na kutakuwa na Bongo flava, na pengine hata usafiri wa kwenda na kurudi, watatoka majumbani. Hicho kinakuwa kitu cha kufanya kupitisha siku, na pengine wataambulia hata mlo wa siku hiyo!

    Hawa ndiyo wengi wao waliotoka majumbani mwao na kuanza kuchoma makanisa, na kuiba keyboards na computers. Sio wana dini wa kweli. Kitendo hicho kimewapa advebture ya siku hiyo, na wengine wameambulia vifaa wakiuza watapata pesa za kula siku mbili tatu.

    Serikali imekosa sera ya msingi wa vijana hawa. Hawana tumaini la maisha.

    Hawa akitokea mtu mmoja akawahamasisha kufanya lolote lile watafanya, na baadhi ya watu wanaojiita viongozi wa dini wanalijua hilo! Hawa bado wapo, na kukosa kwao matumaini bado kupo, na wale viongozi wachochezi bado wapo.

    Hakuna wa kupongezwa hapa. Tunachotakiwa kufanya ni kubadili kabisa uongozi uliopo ili tulete uongozi mpya utakaotoa sera thabiti ya kumwinua mtu wa chini Tanzania. Hapo ndipo tukae na kupeana mkono wa pongezi, vinginevyo ni kufagia uchafu na kuufukia chini ya uvungu!
     
  9. W

    Wellwell Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pamoja na hayo kuweni makini, punguwani hata akichapwa anaweza kushawishiwa na wajanja afanye kufuru usiku, halafu usikilizie kesho!!
    Ila big up kwa vijana ama kikosi cha kazi, na pengine niwaase wasifikiri kazi wamemaliza wakalala makwao, bali wahakikishe usalama wa raia na mali zao.
     
  10. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    We ndo yule wa moro kiboko ya majambazi?
     
  11. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Bado mapema sana ku generalize kuwa amani imerudi Dar.
     
  12. R

    Rapture Man JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tusubiri hadi kesho asubuhi!
     
  13. don12

    don12 JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 644
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    polisi Hongera kwa kuwabonda hawa mbulula
     
  14. don12

    don12 JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 644
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    polisi Hongera kwa kuwabonda hawa mbulula ,mbutikaa wakubwa,
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,342
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    mmmmmmmmmmmmmh operesheni iendelee shuka kwa shuka?
     
  16. dunia ndivyo ilivyo

    dunia ndivyo ilivyo Member

    #16
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    unapongeza wakati bado hujamaliza kuvuka mto?tafakari.
     
  17. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,184
    Likes Received: 3,468
    Trophy Points: 280
    umenena mkuu,naamini waliondamana leo sio waislam tu lazima kuna wakristu na wapagani.ambao wanaamini watapata chochote kupitia vurugu hizi.!
     
  18. m

    mukuruu Member

    #18
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya ndo mafanikio tuliyotarajia hatuna msemaji wa mwisho ndani ya nchi yetu poor tz
     
  19. Johas

    Johas Senior Member

    #19
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "The storm is over, i can see clearly Now.!'' iyo ni beti ya wimbo wa gwiji wa Musiki wa Marekani R.Kelly kama inavyobainisha katika Head ya uzi wako.
    Mkuu.., Lakini mimi naona kama Nguvu nyingi imetumika,nikiangalia kwa haraka haraka vyombo vyote Muhimu vimetumika kuanzia Askari kanzu, polisi wa kawaida, FFU hadi wapiganaji wetu ( jwtz) kudhibiti kundi dogo la wahuni kama wengi wanavyowaita katika vurugu hizo.

    Mimi nadhani kuwe na long term solution katika kumaliza vurugu hizo kwa serikali kuwangalia the root coz na siyo the sympton katika kushughulikia tatizo hilo...vipo vyombo kadhaa vya habari hapa Nchini ambavyo kwa makusudi vinachochea katika kuleta hamasa za kuvuruga Amani na utulivu wa jamii ya watanzania.., Serikali kupitia wizara ya Habari ina mamlaka ya kufuta au kufungia chombo chochote kinacho hatarisha amani kwa kuleta au kutangaza habari za uchochezi....,lakini bado tuu tunaona hali inakuwa mbaya na ndio matokeo yake aya.
     
  20. p

    parachute Member

    #20
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    Kiongozi wa uamsho zanzibar ameipa serikali masaa kueleza bossi wao alipo vinginevyo watajua la kufanya hili nalo limekaaje wadau?
     
Loading...