Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dar Gizani thanks to Tanesco.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sokomoko, Dec 21, 2010.

  1. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    WanaJF, Kwa vyovyote vile ni ukweli usiopingika kuwa Tansco inawacheza shere Wadanganyika kwa kuwatangazia hakuna mgao ilhali umeme kila siku unakatwa kwa zaidi ya masaa kumi mpaka kumi na mbili. Hivi sasa ni saa 6 usiku tangu umeme ulivyokatika saa mbili kasoro asubuhi haujarudi na wala hauna dalili kurudi. Kwakuwa humu JF kuna ndugu zetu wanahabari tunaomba mfatilie na ikiwezekana mtubandikie ratiba ya mgao ili tuijue.
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Na bado mtakoma kumrudisha mkwere Madarakani!
     
  3. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hata angepewa Mzirai asingefanya miujiza Tanesco inahitaji overhaul ya nguvu as jamaa walibweteka mika Kumi bila plan yoyote!
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    pole sana kwa kukaa gizani.....
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Tatizo ni CCM haina plan! Kitendo cha kutegemea HEP hadi sasa ni aibu. Tuna uranium kwanini tusizalishe umeme wa uhakika kwa kutumia nuclear reactors ?
     
  6. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nimeshapoa ndugu na kama adabu nimeshashika adabu yangu! Asante kwa kufeel the terrible moment with no power Thank God hali ya hewa nzuri as mvua inanyesha now otherwise ingekuwa balaa joto + mbu
     
  7. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,508
    Likes Received: 1,691
    Trophy Points: 280
     
  8. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Sikia mdogo wangu, tatizo kila kitu bongo kinafanywa kisiasa mambo ya professionalism hakuna. Na hiyo uranium ikifanyiwa mchakato unadhani wakubwa watakula wapi? Matatizo yanawasaidia watu ndio maana hawapendi yaishe. Kenya wenzetu wana plan kuweka kinu cha nyuklia kwa ajili ya power generation itakuwa nchi ya tatu kwa africa kuwa na kinu cha nyukilia nyingine ni egypt na south africa. Wakati Kenya wanaangalia long term plan kusolve tatizo la power sisi tunapandisha gharama za "umeme" jina kwa asilimia 18
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kumbe unajua hilo. Kama tukiweka maslahi ya taifa mbele sisi si masikini hata kidogo. Reserve ya Uranium tuliyo nayo nikubwa mno. Mkwere anafikiria kuwauzia IRAN. Wataalamu Tanzania inabidi wawe Pro CCM hii kitu inakatisha sana tamaa siasa siasa na ufisadi big time.

    Kuna Mtanzania yuko NASA kwa muda mrefu sasa, najua walio US wanamjua. Hawezi kunufaisha Tanzania alikotoka sababu kila kitu nyie lazima kiwe na mkono wa CCM. Huu ni ujinga na Ujuha. Angalia yaliyomkuta Tido Mhando unafikiri kweli kwa hali hii unaweza mshauri Rev Masanilo arudi bongo kweli? Kwanini asiendelee kula box ughaibuni na kusadia nuclear members of his family kuliko kusaidia nchi. Amkeni watanzania piga chini viongozi goi goi waliolala usikizi wa pono. Leo hii mko gizani hahahahahahahahh tena mko Dar duuuu
     
  10. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hayo yote ni matokeo ya NGUVU zaidi, KASI zaidi na ARI zaidi ikiwa kazini. Vumilia tu sisi huku vibatari vimetuzoea miaka nenda rudi wala hatupati shida.

     
  11. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #11
    Dec 22, 2010
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    haki ya nani vile tuko gizani mpaka muda huu wajameni, huu mgao gani duh!
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mkome kabisa maisha bora kwa kila Mtanzania hahahahhh
     
  13. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Njooni huku Mafinga kwetu AC kwa sana tu. Hakuna cha joto wala kunyemelewa na mtu gizani.

    Na hili liwe FUNDISHO kwenu siku nyingine mnapoambiwa hizi kauli mbiu za mara 'NGUVU zaidi, KASI zaidi na ARI zaidi' ni sharti mkahoji kwamba ni GUVU YA NINI? Na hizo KASI NA ARI ZOTE zaidi hizo ni katika lipi??

    Sasa oneni giza nene hilo. Masikini Wa-Danganyika wenzangu hawa.

     
  14. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #14
    Dec 22, 2010
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kama si kajiuwezo wa haka kaLP kangu kangeshazima saa nyingi
     
  15. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #15
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    .....sijui hawa watu wataendelea kuhujumu uchumi wetu mpaka lini?!!!!!!!!!!!!!
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Dec 22, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ndiyo yale yale unasikia watu wameshikwa na hasira wameenda kuchoma ofisi moto
     
  17. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #17
    Dec 22, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hiyo uranium nikwajili ya wakubwa sio kwa ajili yani cjui nanikatuloga wadanganyika kwamba tukidanganywa wote kmya wenye akili na wasio na akili
     
  18. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #18
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hebu angalia hapa chini:
    = = = = = = = = = = = =
    Friday November 26, 2010 :: Ngeleja - Mgawo wa umeme kuwa historia (Source : Majira)
    Wednesday Desemba 8, 2010 :: Ngeleja - Sasa Tatizo la Mgao wa Umeme kumalizika Jumamaosi
    Tueday Desemba 21, 2010 :: Gharama za umeme zapanda, mgao waendelea (Source : Tanzania Daima)

    = = = = = = = = = = = =
    :redfaces:
     
  19. Mwadui

    Mwadui Senior Member

    #19
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 102
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kaka ulienzisha hii mada hukumuekewa Waziri alisema hivi! mtatizo la mgao litakwisha ndani ya miaka mitano. inamaana tutaendelea na mgao kwa kipindi hiki chote cha cha utawala wa ccm.
     
  20. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #20
    Dec 22, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Acheni kelele nyie umeme wenyewe mmeukuta mjini mlipokuja kusoma chuo kikuu.tuliei fanyeni kazi kama umeme hautakuja kuwepo tena
     
Loading...