Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dar foleni leo kiboko

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Makupa, Apr 11, 2012.

  1. M

    Makupa JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Wana jf mlioko maofisini msitoke muda huu kuna foleni ambayo kimsingi ni kwamba hakuna gari inasogea
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    barabara zote?
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Acha masikhara sasa tutoke saa ngapi?
     
  4. M

    Makupa JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ni zote mkuu
     
  5. M

    Makupa JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Toka sasa kama hutamaliza hako ka petrol kwenye gari Mkuu
     
  6. U

    Ugweno Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natumaini itajivuta vuta mpaka Jollies angalua nipate Castle Light baaaaarrrrrrrriiidi:heh:
     
  7. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Karibu sana tujumuike
     
  8. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Inawezekana watu wa Kigamboni hawataki kuvusha magari kwenye kivuko kwa hofu ya Tsunami na wanaopita Old Bagamoyo Rd nao pia wanakwepa hiyo barabara.
     
  9. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Swali la msingi sana hilo.
     
  10. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 546
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Unawaambia wasitoke ofisini saa hizi wakati wewe unasepa.....unataka wenzako wakutwe na Tsunami?

    Labda ungewashauri waache magari yao wapige mguu hadi Ubungo watafute usafiri wa Moro.
     
  11. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mnakuja Gongomboto msije kabisaaa foleni imeanzia tazara hadi banana... updates
     
  12. doup

    doup JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niko mitaa ya amikocheni, natakiwa nije mitaa hiyo duh! nouuuma!
     
  13. m

    msua msua Member

    #13
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Me nipo kwenye foleni tangu saa kumi mpaka sasa sijafika naelekea posta njaa nimechoka balaa tupu hii miundo mbinu yetu hii eti miaka 50 ya uhuru
     
  14. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Bora mie sijatoka kwa leo, ila poleni mliokumbwa na dhahama hiyo!
     
Loading...