Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dar Express #T844 BDR la Nairobi to Dar es salaam 23/10/2012 kidogo lituuwe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Watu, Oct 24, 2012.

  1. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Asilimia kubwa ya chanzo cha Ajali ni uzembe wa dereva na wahusika wa wa Basi lenyewe, tulijaribu kuwapigia simu maajenti wa Arusha wakasema kama ni Gari ya Robert (driver) huo ndio mwendo wake na wakenya ndio maana wanaipenda. Tuliriport kwa Inspector wao wa Same akamuonya ila baada ya kutoka Korogwe speed iliendelea na hatimae alipofika Mkata likatokea la kutokea na tulipowajulisha maajenti wa Arusha walichouliza kwanza ni kama gari lao limeumia sana badala ya kuuliza hali ya wateja wao. Huu ni mwanzo wa mwisho wa enzi ya Dar Express wanaandaa kaburi lao soon,siku chache zilizopita Benzi lao liliteketea lote kwa MOTO na mengine kila siku yanafia njiani,uzembe wa madereva na huduma hafifu ndani ya gari na mengineyo meengi ndio mwanzo wa mwisho wao



    Photo0118.jpg



    Photo0119.jpg

    Photo0121.jpg

    Hiace baada ya kugongwa na kurushwa zaidi ya mt tano na Dar express #T844 BDR

    Photo0120.jpg

    Dereva wa hiace Iliyogongwa hoi
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Poleni sana!
    Lakini ile gari huwa inakimbia ili iwahi Dar.
     
  3. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    poleni mnooooo! MUNGU MWEMA MPO SALAMA!!
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    bus siku hizi ni kilimanjaro pekee,dar exp yameshakwisha
     
  5. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Happy nation Luxury wapo poa pia ila sio Dar express ni hovyo kabisa
     
  6. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    dar express ni basi zuri sana,hiyo ajali apo ni kawaida kama nyingine,bus zote uwa zinakimbia ni kuwa mwangalifu tu,uwezi jua labda uyo dereva apo ndio mzembe
     
  7. c

    ckjs Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo hiace ilikuwa inafanya nini huko? Yeye hakuona kama kuna gari inakuja? Akasubiri mpaka agongwe aende polisi?
     
  8. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Kinachoiponza hii kampuni ni management yake mbovu-sijui ni kuzeeka kwa yule mzee?? siku hizi kuna mtei, kilimanjaro, nk waache wakishafulia kama akamba watajifunza
     
  9. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    afterall hiyo bus ni ya masafa marefu ni lazima itembee ipasavyo!kama hutaki speed ungepanda royal au meridian
     
  10. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Dar Express muda si mrefu atakuwa kama marehemu scandanavia!
     
  11. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Safari roho mkononi!!! Madereva bangi hawa!
     
  12. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hao jamaa limebaki jina tu.
    Hata gari zao nyingi zimechoka mno, cha ajabu nauli bado juu. Halafu wanakwambia eti gari full AC wakati ndani kama incubator.
     
  13. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Maximum speed ya barabara ya Arusha-Dar ni ngapi?
     
  14. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu hapo pekundu umekosea.
    Meridian ndo gari zinazoenda sambamba na Ngorika zile mbaya mbaya na Chakito kwa kukimbia katika njia hiyo ya kaskazini.
     
  15. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Barabara za Tanzania zote maximum speed ni 80kph. Kwenda zaidi ya hapo ni kuvunja sheria.
     
  16. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mi nakumbuka nilipanda hiyo dar express ya nairobi,dereva alikuwa anamaliza kiplate 120km/hr,akipunguza ni 100 au 110 lol!!marcopollo inalalamika saa 2 kasoro tunaitafuta nairobaa
     
  17. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Duh! Wengi wanavunja sheria hiyo! Ila nadhani kuna baadhi ya maeneo speed inafika 120kph, otherwise barabara hizi zimejengwa kwa malori na mabasi.
    COURTESY Msome Mkeshaji naona unashangilia uvunjaji wa sheria!
    Kwa mara la kwanza kupanda basi nikaona likienda kwa spidi ya KM 120 kwa saa, ilikuwa katika miaka ya tisini mwanzoni. Safari ilikuwa ni kutoka Arusha kwenda Dar, basi Tawafiq (Nissan Diesel)..! Na Dereva mpaka leo namkumbuka! Akiitwa Onesmo! Nilihama kiti cha mbele..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. j

    julisa JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Sehemu za limit zinaonyeshwa na ni 50km/hr au 80km/hr..na zingine hakuna limit ni kukanyaga tu hivyo ni umakini wa driver na gari lake..
     
  19. Mtoto halali na hela

    Mtoto halali na hela JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 14,774
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Polen sana, misukosuko mliyopata nadhan wenye Pressure wameenda kuwaona ma Doctor wao!
     
  20. i411

    i411 JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Umelichochea sana hili basi la Dar express kwani wewe ni competitor wa ruti hiyo nini. Kwa uzoefu wangu wa ruti nyingi za masafa marefu kama dar-nai lazima dreva awe na pressure ya kufika mapema na nimaranyingi wanapiga hiyo 120 na siye tunajuwa na tunataka kufika mapema. hiki ndo kitu pia kinatokea ruti ya dar-mbeya yani ni ligi kule na siye wenyewe abiria tunawaambia basi lako likichelewa kufika zaidi ya saa mbili sipandi tena. Sasa unategemea nini hapo lazima dreva aaaendeshe kiligi aweze kufika kabda ya saa 2 usiku alafu hapo lazima apige maesabu ya mamizani na diversions za vipande barabara zinatengenezwa.
    Alafu mimi pia nashangaaa kwanini tanzania mizani ni mingi kama kila kawilaya humo porini unakuta mizani mbona kenya nimetoka nairobi hadi mombasa hamna mzani? nimetoka mombasa hadi tanga ndo nikaona tena mambo ya mizani. Au ilikuwa ni project ya kuwapa ajira wale watoto wa vigogo wapate mitaji ya biashara alafu hayo mamizani yaachwe yaoze kama kawaida baada ya wengine kupata mitaji ya biashara
     
Loading...