Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dar Express na Simba zagongana mto Wami...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Crashwise, Jul 24, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Basi la Dar Express na simba mtoto yamegongana uso kwa uso maeneo ya wami.......
    darexpress.jpg
     
  2. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Basi la Dar Express lililokuwa linatoka Arusha na basi la Simba Mtoto lililokuwa linaenda Tanga yamegongana uso kwa uso maeneo ya Wami. Mwanahabari wa "Globu ya Jamii" aliyekuwa eneo la tukio muda mfupi baada ya ajali kutokea anasema hadi anaondoka mahali hapo hakuna maafa ya watu kupoteza uhai yaliyoropotiwa ila, watu kadhaa wamejeruhiwa na kuna mtu mmoja amebanwa katikati ya mabasi ambayo kisa cha kugongana kwake bado hakijafahamika.

    Majeruhi wa ajali hiyo wamepelekwa katika hospitali ya Chalinze. 540517575.jpg 540517575.jpg
     
  3. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Poleni jamani,Wazima,mmesalimika?
     
  4. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    615624606.jpg ajali imetokea hivi punde
     
  5. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    402226830.jpg hivo ndiyo hali ilivyokuwa
     
  6. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Yalikuwa yakitoka Arusha kuelekea Dar na Tanga, hakuna aliefariki ila kuna majeruhi ambao wamepelekwa kwenye hospitali ya Mombo..
     
  8. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    dahh...! Sikuelewa kama simba ni basi niliposoma heading. Hebu tupe habari kamili, wamesalimika abiria wote?
     
  9. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,355
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Poleni sana. Nikiangalia hiyo picha inaonyesha kama Dar Express ndio ameingia lane ya Simba
     
  10. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,094
    Likes Received: 3,642
    Trophy Points: 280
    Poleni wahanga,
    Ni matumaini yangu kuna majeruhi tu.
     
  11. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,355
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145



    Crashwise
    mbona unatuchanganya?
     
  12. Chenge

    Chenge JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    inavyoonekana Dar Express ndo alikuwa na makosa, mbona yuko upande wa kulia badala ya kushoto?
     
  13. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hizi ajali naona sasa zimezidi nashauri kila baada ya kilomita 10 zijengwe hospitali za kisasa kwajili ya kupokea majerui na maiti
     
  14. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    mbona ni ubavu kwa ubavu? poleni wasafiri.
     
  15. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Duh! Majeruhi poleni sana na MUNGU mwenye mamlaka awatie nguvu na mpone mapema!
     
  16. N

    NG'ONGOVE Senior Member

    #16
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 28, 2012
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pleni san a wahanga wa ajali
     
  17. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa vifaa gani tulivyonavyo, Muhimbili tu hakuna. sasa hizo km 10 kumi si ndo hata plasta hakuna!
     
  18. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #18
    Jul 24, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Pole kwa abiria kwa mshtuko, dah na washukuru Mungu amewanusuru ajali si mchezo!!
     
  19. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #19
    Jul 24, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kwa kweli, lbda Ilikua moja linatoka Dar kuja Ar na lingine. Kwenda Dar maana Ar to Tanga hupiti wami
     
  20. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #20
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,388
    Likes Received: 1,070
    Trophy Points: 280
    kwa uchumi gani mlionao..?
     
Loading...