Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dar es Salam neema, wakati sisi hatuna maji, hata machafu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OKW BOBAN SUNZU, Oct 3, 2012.

  1. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,496
    Likes Received: 4,693
    Trophy Points: 280
    Wakati rais JK akitembea kifua mbele kwa kuishindilia Dar es Salaam miradi mbalimbali, huku kwetu hali ni mbaya. Tumekuwa kama watu wa nchi ya jirani na nchi ya DSM, kusikilizia kwenye maredio rais akizindua miradi ya kuineemesha DSM kama Reli ya Mwakyembe, Fly Overs, Kigamboni na Daraja lake, wakati sisi wa vijijini rais huyohuyo ameshindwa kutuletea maji hata yale machafu. Je huyu ni rais wa DSM tu, sisi watu pori rais wetu nani?, chura wa kihansi wamekuwa na dhamani kubwa na muhimu kuliko sisi.

    Tujadiliane wakuu
    Wenu OKW BOBAN SUNZU
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuu ulikuwa hujui kwanini Ikulu haiamii Dodoma Tanzania hii ni dar es salaam tuu, Miladi mikubwa kama mitano tena ya mikopo na nchi nzima tutalipa inafanyika dar tuu!
    Mi ndo maana namkumbuka sana MKAPA
     
  3. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,496
    Likes Received: 4,693
    Trophy Points: 280

    Mkuu kuna kila haja mikopo ya nchi hii walipe watu wa DSM, sisi ''tunanufaika'' na uvunjwaji wa makazi yetu pale mkoloni anapojitwalia ardhi yetu
     
  4. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Dar es salaam ndo tanzania nasikia, sisi wa shamba ni wa chechnya,,,
    Hiyo ya serikali kuhamia dodoma sizan kama itatokea maana kila kitu kinafanywa dar tu na hii inasababisha kodi za nyumba dar kupanda kila siku,, viwanja bei juu na mengineyo mengi...

    Wa tandahimba mbona tutakoma, hadi maendeleo yaje kufika kwetu dar imeshakuwa kama new york
     
  5. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hiyo sio ukweli tatizo ni usimamiaji na ufuatiliaji...huko mikoani pesa zinapelekwa kila mwaka za miradi na maendeleo zinaishia kwenye halmshauri zetu wanazichakachua...na pia isitoshe wanajua watu wa vijijini hawana elimu mwisho wa siku wataipigia kura ccm tu kama ambavyo mnafanyaga miaka nenda rudi. Mkitaka wawe wanawasikiliza watu wa vijijini ni wakati ule wa uchaguzi ndio sauti zenu zitasikika..wapigeni chini mkifanya hivyo wataanza kuwakumbuka zaidi
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu kwanini unasema si kweli hebu niambie ni miradi ipi inafanyika mikoani inayowalau fanana na kiasi cha pesa kinachitumika kwa miradi ya dar! Daraja la kigamboni, Mabasi yaendayo kasi, Upanuzi wa airport nk
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ilitakiwa iwe hivyo mkuu hata hivyo bado watakuambia dar inachangia 80% ya kodi serikalini!
     
  8. Root

    Root JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,482
    Likes Received: 3,492
    Trophy Points: 280
    Hahah dar es salaam wengi hutamani waendelee kubaki dsm sema bei za nyumba zinawakimbiza wengi karibuni aisee NHC wanajenga nyumba pale

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  9. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    Usilalamike sana mkuu.. hela yenyewe ya wafadhili na mikopo hii... huenda watoa hela ndio wanatoa hayo maelekezo

    Tumieni sanduku la kura vizuri hapo 2015... Shida zetu zitapungua tu baada ya kuitokomeza CCM!
     
  10. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,188
    Likes Received: 3,474
    Trophy Points: 280
    Bora Mkapa, kanda ya ziwa aliwapa mradi wa maji zi viktoria na barabara,kusini aliwapa daraja la mkapa,dar uwanja wa taifa,mbeya uwanja wa ndege songwe. Endeleeni......
     
Loading...