Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dar es Salaam Young Africans SC

Discussion in 'Sports' started by kakuruvi, May 21, 2010.

  1. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2010
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Sina shaka mtakubaliana nami kwamba timu ya Taifa ya mpira wa miguu ya Cameroon ya akina Roger Milla ilikuwa timu bora na yenye mvuto wa kipekee. Akina Omam Biyik, Fede, Mboumboh, Emmanuel Kunde, Makanaky. Si mchezo! Na ndio maana hata gwiji la muziki Kabaselle ya Mpanya jitu la miraba minne Pepe Kalle aliliona hili akatunga wimbo wa Roger Milla.

    Hakuishia hapo kwa utambuzi wake pia aliiona timu nyingine machachari na tishio ya Tanzania si nyingine ikiwa imeshawahi kuwa Mabingwa wa Tanzania, Africa Mashariki na Kati. Nisikumalizie uhondo tumsikilize gwiji huyu. Ijumaa njema....bonyeza hapo

    ''http://www.youtube.com/v/Te1oxYJNjp4''
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Natafuta sana tape ya huu wimbo lakini sijapata.
     
  3. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2010
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
  4. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2010
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nitajaribu kukutafutia, nikipata nitakujulisha, pia tuulize wana JF wanaoweza kuwa nayo.
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hao akina Imoro dah huwa wananiacha hoi sijui nao walisha kufa?
     
  6. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2010
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Vipo hivi ila gwiji linapoondoka wanaathirika wengi Emoro, Jolly baby, Pap Tex, Bileku ya Mpasi, aah!
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    thanks kakuruvi
     
  8. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Emoro ndiye aliyatangulia kufa kwa kula cahkula chenye sumu hotelini,ndio maana katika ghani za mwisho za Bileku Mpasi utamsikia akisema (mama nabela,ahi ,mama,empire bakuba) akiwa anakumbushia wakati Emoro akilia kwa maumivu ya tumbo baada ya kula chakula chenye sumu.
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Na inasikitisha sana,
    Lakini Pepe kalle bana alikuwa juu hizi nyimbo zake nzuri sana.
    Na hii style ya kuwatumia hawa watu wafupi nimeipenda sana.
     
  10. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2010
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    You are welcome!
     
  11. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2010
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Pengo, nilikuwa sifahamu, oh RIP Emoro.
     
Loading...