Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dar es Salaam yaongoza kwa wake kupiga waume zao

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ritz, Jun 14, 2012.

  1. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Wanabodi.

    Mkoa wa Dar es Salaam umetajwa kuwa unaongoza kwa vitendo kuwa na vitendo vingi vya wanawake kuwapiga waume zao.

    Hayo yamebainishwa na Utafiti uliyofanywa na Kituo cha Haki za Binadamu na Utawala Bora (LHRC) dhidi ya ukiukwaji wa haki za kijinsia.

    Asilimia 5.5 ya ugomvi wa wana ndoa Dar es Salaam ni wanawake wanawapiga waume zao, inasemekana imefikia wakati wanaume wanaziona nyumba zao sehemu hatari.

    Angalizo wanaume wenzangu tupambane tunadhalilishwa na wake zetu.
     
  2. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mtakoma hameni huko Dar jamani mtauwawa njoon Iringa ukimuudhi tu mwanamke anajinyonga,hakuna kupiganapigana huku
     
  3. N

    Nehondo JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tena akirudi kalewa ndo rahisi kumdunda....akiamka manundu hahahaaa
     
  4. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,996
    Trophy Points: 280
    waozeni hawa wake zenu musoma...
     
  5. M

    Mlanziwa Member

    #5
    Jun 14, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah inasikitisha kweli ila mi kwangu kazi ipo nina mkanda mweusi wa kun fu wushu labdla atafute mawe na mwiko ha ha ha ha ha ha ha
     
  6. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    na asilimia zilizobaki, yaani asilimia 94.5 zinahusu nani kumpiga nani?
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Basi hamieni Kenya....
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Du musoma mbona wakati wao wa kupigwa utafiki, mabadiliko yanakwenda mdogo mdogo mpaka yatafika huko
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kung fu yako ni batili kama vyeti vya Lukuvi kama hata mwiko na mawe hujajifunza kutumia
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kung fu yako ni batili kama vyeti vya Lukuvi kama hata mwiko na mawe hujajifunza kukabiliana navyo!
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wanaume wa kenya ndo wanakula mkong'oto vibaya mno bora hata wa TZ
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kila shm sasa kuna uamsho
    wake kupiga waume
    watz kuikataa ccm
    wazenji kuukataa muungano ........
     
  13. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #13
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Hii ni sawa na samaki! Binadamu anavyomla samaki hakuna anayelalamika lakini ngoja samaki amle binadamu, utaona checeh zinavyowatoka!!
     
  14. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #14
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Wala msiwadanyanye, si Kenya si wapi mambo yaleyale! Hadi kufikia hatua mnapigwa na wakezenu ni lazima mtakuwa mnawafanyia vitu vibaya na vya kuwaudhi! Acheni kuwafanyia mambo mabaya sidhani kama watawapiga
     
Loading...