Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dar es salaam usiku

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mutabora, May 22, 2011.

  1. M

    Mutabora Member

    #1
    May 22, 2011
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Waungwana naweza kupata wapi kitabu cha'Dar es salaam usiku'kilichotungwa na marehemu Ben Mtobwa.Asante wakuu
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Ninacho kwenye gallery yangu, ila kimechakaa na kurasa zengine zimetokatoka. Would ya lyk it?
     
  3. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #3
    May 22, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    hata mimi ninakitafuta pia!..
     
  4. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #4
    May 23, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Kama utakihitaji katika hali niliyoeleza hapo juu nijuze mkaka!
     
  5. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #5
    May 23, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mbona kwenye maktaba za shule za msingi hcho ktabu knapatkana? Mimi nilikpata kwenye primary schul library hku kwtu bush. Si hcho2, pia TUTARUDI NA ROHO ZETU, PESA ZAKO ZINANUKA, LAZIMA UFE JORAM, NAJISIKIA KUUA TENA, MIKONONI MWA NUNDA, MTABO WA MAUTI, ROHO ZA PAKA, Hata kile cha MHARIRI MSALABANI Kilcho kuwa kkielezea mkasa wa kweli uliomsibu miaka ya nyuma, navingine vingi vya huyu bwana. Binafsi Nilikuwa namkubali sana bwna Ben na heko ingeneral. Mungu ailaze pema pepon i roho ya Ben R Mtobwa
     
  6. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #6
    May 23, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,947
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 160
     
  7. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #7
    May 23, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    vipi na kile kinachoitwa "sitaki kuzaa" nichake?
     
  8. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #8
    May 23, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,779
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Mimi natafuta kile kitabu cha LUSI NA DAMASI tulikisoma enzi zile tukiwa darasa la pili miaka ya 1979 kama kuna mtu anacho naomba anitonye!
     
  9. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kwa hapo siwez kkudanganya maana hcho ktabu sikifaham na wala sijawah kiona
     
Loading...