Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dar-es-salaam msituangushe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nsami, May 25, 2012.

  1. n

    nsami Senior Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Jun 11, 2010
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakati ambapo yamebakia masaa machache CDM iteke dsm tunawasihi wananchi wa dsm msituangushe kwa sababu A.town na R.city 2shamaliza bado nyinyi. Ili ulimwengu ujue TZ inaelekea kwenye mabadiliko makubwa ya kiutawala.wakuu nawasilisha.
     
  2. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    We are all one comrade
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Usihofu...jana tulikuwa na rehersal pale Mahakama kuu....ilikuwa kama hivi:

    [​IMG]
     
  4. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,366
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Tena nashukuru inarushwa live ili mkwara uwafikie hata waliojificha magogoni!
     
  5. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,953
    Likes Received: 2,393
    Trophy Points: 280
    bora hilo mkuu maana nina wasiwasi na watu wa Dar es Salaam. Wanaongea sana lakini kwa vitendo na uelewa ni kama Mzee Akilimali na wenzake :)
     
  6. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Tuheshimiane. Yani unatufananisha na huyo mzee?
     
  7. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    Mie nitashiriki kama tu Slaa atatembea kwa miguu kutoka Kawe , Mbowe atatembea kutoka Temeke na safari atatembea kutoka Ubungo, HAPO OOOOOH tutakuwa wote! la sivyo nitawaona wanafiki tu !
     
  8. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo wachaga tu ndio wenye akli sio? ahaaa ndio maana wanasema M4C movement for chagas ohooooooo
     
  9. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ili tujue wewe huna uelewa wa akina Mzee Akilimali,tuambie jimbo lako ni lipi?Linaongozwa na mbunge wa chama gani?
     
  10. Judi wa Kishua

    Judi wa Kishua JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 922
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 80
    Kesho Cdm jiandaeni na aibu ya mwaka,hapa mji wa wajanja nani aje kwenye izo vurugu!
    Labda watu kutoka kimara.
     
  11. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2012
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mtatangaza kuitenga Dar pia? iwe inji kamili kama A Town?
     
  12. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,170
    Likes Received: 2,411
    Trophy Points: 280
    Nimeshaandaa bango langu majira ya saa tano nitajimuvuzisha maeneo ya Kawe tayari kwa maaandamano....
     
  13. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,366
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Kweli mkuu, DSM wanajifanyaga ma-time taker sana, lakini kwa la kwesho sina mashaka na turn up ya watu. Tutafunika bila shaka.
     
  14. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,366
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160

    images.jpg

    Stay tuned to prove it!​
     
  15. kirumonjeta

    kirumonjeta JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 2,605
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Kesho ni funga kazi wenye pressure za kushuka(mafisadi) kaeni mbali
     
  16. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu uzuri ITV itakua live
     
  17. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    natumai NAPE atakuwepo!!!:music:
     
  18. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2012
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Usijidanganye, watu tumepania ile mbaya kuwahi pale Jangwani kesho. Kama uamini angalia runinga yako kesho!!!

    Tiba
     
  19. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #19
    May 26, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    aibu utabaki nayo wewe gamba fisadi na hatukuhitaji kwani hamna wali wa kofia za bure.
     
  20. R

    Rweye JF-Expert Member

    #20
    May 26, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,678
    Likes Received: 1,243
    Trophy Points: 280
    Ndugu yetu una tatizo gani na jamii ya wachaga?unaona kipi bora tukatawaliwa na mchaga ama tukatawaliwa na mkikuyu toka Kenya?
     
Loading...