Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dar es Salaam, ljumaa ya leo rahaaaaa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kiranja Mkuu, Aug 5, 2011.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna kijimvua na hali tulivu kabisa. Hakuna majotro, hali hii inahamasisha sana bia na nyama choma, kisha umalizie na totoz bila ya kusahau matumizi muhimu ya condom
     
  2. Jux

    Jux Senior Member

    #2
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeishafanya booking kwenye massage parlour moja ina totoz za ukweli
     
  3. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,147
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Jux naomba ramani ya hio massage parlour. usihof mimi nina booking tayari.
     
  4. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    ukiwa na hela popote raha
     
  5. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,895
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Astakafirlah!! astakafirlah!! astakafirlah!! ......
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    kitambi pia usikisahau
     
  7. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    ndio maana huwa naamka mapema sana kupiga seat ups, kama wewe unajibwetesha itakula kwako na minyama uzembe
     
  8. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    valeur zinapanda leo
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    umejuaje....?....lakini siku za karibuni naanza gym.....
     
  10. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Yaaani Hizi castle lite na kabaridi haka na chenyewe cha baridiiiiiiiiiiii...raha mustarehe kama tupo amsterdam vile..hapa imemisi totoz moja ini pet pet tu dah ijumaaaa rahaaa
     
  11. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0

    wapi huko kaka tuelezana ili nasisi tukapate huduma mkuu
     
  12. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Haya dsm, mmeamua kutunyanyasa tulio kwenye majoto, lakini hata sisi leo poa joto 35
     
  13. zacha

    zacha JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 28, 2009
    Messages: 372
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    hahahaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  14. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    jamaaa unajipenda sana wewe. Hebu scrow phonebook yako lazima utapata namba ya mrembo mmoja loose
     
  15. Jux

    Jux Senior Member

    #15
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu nimewasoma kama vipi ibukeni pande za maeneo ya Rose Garden kabla haujafika TCU karibia na TMARC kuna massage parlour ya ukweli na totoz za uhakika kuna za kibongo na kutoka thailand na Philippines
     
  16. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0

    Huduma zote zinapatikana mkuu? mpaka ile kubwakubwa amabyo wanasema eti tz bila ukimi inawezekana wakati mi naona siyo
     
  17. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #17
    Aug 6, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Mbona hiyo kawaida sana huku kwetu Ar chunga!nyie wa Dar siku moja tu mnajidaaai!Ok!Take care
     
Loading...