Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dar es Salaam jiji chafu duniani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by shemea, Apr 23, 2010.

  1. s

    shemea New Member

    #1
    Apr 23, 2010
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Leo katika kipindi cha tuongee siasa na uchumi cha star TV, mchangia hoja mmoja alisema kuwa jiji la Dar es salaam, Tanzania ni la nane kwa uchafu duniani. Je, wadau hii ni kweli? Na kama ni kweli nini kifanyike ili kuondoa sifa hii mbaya ya kuwa jiji la 8 kwa uchafu duniani?
     
  2. H

    HUBERT MLIGO Member

    #2
    Apr 23, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Inawezekana ngoja tufanye utafiti...
     
  3. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2010
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,410
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Ni kweli tembelea samvande.blogspot.com
     
  4. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Tusafishe kwanza akili zetu ndipo tutakapo weza kusafisha mazingira yetu pia.
     
Loading...