Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dar es Salaam: It means....?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by The Boss, Oct 13, 2009.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    hivi kwa nini maana halisi ya jiji la daresalaam inapotoshwa?utasikia watu wengi wanasema maana ya jiji la daresalaam ni bandari salama....
    wakati maana halisi ya daresalaam ni PEPO YA AMANI....AU HEAVEN OF PEACE...

    KIARABU bandari ni bandar....ndo maanna mji mkuu wa brunei unitwa
    bandar salama,

    halafu hilo kosa ni kila siku...why???????
     
  2. B

    Bunsen Burner Member

    #2
    Oct 13, 2009
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 95
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Please don't as well misled people!! capital city of brunei is not bandar salaam!!! go back to ur std 4 geography!!! darusalaaam is the capital city!!!
     
  3. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Lol!! Mji mkuu wa Brunei ni Bandar Seri Begawan.
     
  4. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Maana ya Dar es Salaam ni House of Peace....(Arabic translation)
     
  5. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hakuna kitu kama "heaven of peace" mkuu labda kama ulimaanisha "haven of peace.
     
  6. Y

    YE JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 448
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Darussalam is not the capital city, it's the country Brunei-Darussalam!
     
  7. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    MwanaF!....Hivi umeshawahi kufikiria kuwa english teacher hivi?..I am just curious maana uko so proactive kuangalia makosa ya watu wanavyoandika hahahahahahah!.....usikonde mwanawane...Ni compliment nakupa....
     
  8. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135

    Mkuu hata wewe you are misleading people. The capital of Brunei is Bandar Seri Begawan but the official name of the country is the State of Brunei Darussalam . Nakushauri uwe na uhakika na ukisemacho kabla hauja wakosoa wenzio na kuwa kashfu warudie geography ya darasa la nne. Please nakuomba ufuate ushauri wako mwenyewe.
     
  9. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2009
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Mkuu hata wewe umekosea, Darussalam sio mji wa Brunei bali ni expression inayotumika kama kuisifia Bruei kuwa nchi tulivu yenye amani. Mji Mkuu ni Bandar Seri Begawan. Wenyewe wanasema State of Brunei Darussalam kama ambavyo sisi tukipenda na kwa sababu nchini mwetu kila mtu ni mwanasiasa tunaweza kuiita Tanzania, the Land of Politicians. Tungeweza pia kuiita Tanzania, where Fisadis Roam Free.
     
  10. October

    October JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2009
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 2,147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    It is high time we do away with this name Dar Es salaam, and restore the original name Mzizima or something better
     
  11. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    No i do agree with you to go back to Mzizima or any other name of that kind it gonna be like moving from capitalism to feudalism or any other stage below it.
    Let it be Dar Es Salaam mji wa maraha ...
     
  12. Mauza uza

    Mauza uza JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,871
    Likes Received: 552
    Trophy Points: 280
    Haitusaidii kubadili jina la mji wakati tuna matatizo kibao ya kushughulikia.umeme,maji,miundo mbinu etc.
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    ukiona mtu anaongea kwa kashfa nyingi ujue hamna kitu kichwani........so lets pray for him or her.
     
  14. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kubadili jina la jiji la Dar es salaam, sidhani kama itawezekana, ni jina zuri tu na limezoeleka na unaweza ita vyovyote utakavyo mafano Dar
     
Loading...