Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dar es salaam institute of tech.(DIT)

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kiparaa, Oct 22, 2012.

  1. K

    Kiparaa JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 380
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Huu utaratibu wa registration hapa DIT unaboa sana, watu wamekuja tangu tarehe 20/10 lakini mpaka leo hakuna matumaini ya kufanyiwa registration
     
  2. J

    JPM605 Senior Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mwongo we!
     
  3. K

    Kiparaa JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 380
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ndivyo hali ilivyo mkuu
     
Loading...