Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dar es Salaam : Hamna Maji hata tone!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Baba_Enock, Mar 14, 2011.

  1. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    WanaJamii,

    Mnaweza kunisaidia taarifa yoyote ambayo DAWASA waitoa kuhusu ukosekanaji wa MAJI katika Jiji la Dar es Salaam?

    Ni siku ya tatu leo naona mabomba yako kimya!!!
     
  2. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Walitangaza wanarekebisha bomba la inch 24 pale Lugalo na itachukua masaa 12 hadi 24 hivyo tutarajie maji kutoka jumatatu ya leo nashangaa kimya. Na nashangaa ikoje mpaka wafunge Ruvu chini na Ruvu juu kwa pamoja
     
  3. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,887
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    kwangu siku ya nne leo mkuu..
     
  4. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Ahsante kwa taarifa!

    Masaa 12 mpaka 24 - mbona yamepita masaa 36 sasa?
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Kama maji hakuna mheshimiwa Kyabu, Kunywa bia.

    Hii ndiyo nchi yetu, na Daslam ndo mji mkuu wa kibiashara.

    Kukosekana kwa maji, umeme na vitu kama hivyo ndiyo vivutio kwa wawekezaji.
     
  6. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Sidhani kuna maji yaliyobakia,ile jmo,nilikuta yakimwagika pale lugalo kama mafuriko!
     
  7. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />

    Maji yametoka sijui huko kwako! Na hapo lugalo walipokuwa wanatengeneza linamwaga maji kinoma!!! Huenda wakafunga maji tena
     
  8. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Kama uko karibu na msikiti kachote ya chumvi. Angalau si haba kwa kuogea....
     
  9. M

    Mabulangati JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 732
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Bora yakatike hivyohivyo ili wale jamaa mtaani kwetu wanaokata mabomba ili wayauze kinyemela wakome, ukiwauliza wanasema tatizo serikali yaani serikali ndiyo imemwelekeza akate mabomba ya maji au?
     
  10. Jitihada

    Jitihada Senior Member

    #10
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  11. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Heri yenu nyie maji hayatoki lakini mabomba yapo.
    Sisi kwetu mabagala hata mabomba ya Dawasco hayajatufikia, tunatumia maji ya visima.
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Poleni sana maji ni uhai ukikosa ni matatizo makubwa
     
  13. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #13
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,950
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Mwende baharini tu mchote ya chumvi!
     
  14. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #14
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,649
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hahahahaaa,jamani dar si mji hameni!!
     
  15. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #15
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Brah? Aa yuu Rwezaura or sort of.... Sorry for any inconvinience!
     
  16. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #16
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Ah! Yametoka jamani, cant wait kupata kopo la dawasko!
     
  17. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #17
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    "Tanzania ni moja ya nchi Duniani ambayo wananchi wake wamezoea kuishi na matatizo na kuyachukulia poa tu"
     
  18. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #18
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Mh jaman hal ni mbaya, huku ubungo msewe, hili tank na ukubwa wake linatia hasira
     
  19. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #19
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Siyo kuyachukulia poa bali kuyafanya ya kisiasa - Nimeenda DAWASCO Makao Makuu kuulizia vipi maji yatatoka saa ngapi wakaniuliza kwani wewe CHADEMA? Nimemtukana yule Afisa mpaka nikaitiwa walinzi!
     
  20. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #20
    Mar 14, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    WaTz wamezoa shida sana! Hapa mtu ukianza kulalamika utaambiwa wewe wa wapi. Watu wamekomaa na ugumu wa maisha na wanaona sifa.
    Shida yetu sio physical maendeleo bali maendeleo ya fikra. Tukishapiga hii hatua ya kwanza then mengine yote ni possible!!
     
Loading...