Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dar es Salaam: Giza Kuu!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Baba_Enock, Mar 8, 2011.

  1. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kuanzia saa Nane Usiku wa kumkia leo 8/03/2011 umeme umekatika sehemu kubwa sana ja jiji la Dar es Salaam.

    Hadi muda huu (saa Moja asubuhi) bado umeme haujarudishwa na TANESCO hawajatoa maelezo yoyote pamoja na kuwapigia simu zaidi ya mara 200 bila kupokelewa!
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,091
    Likes Received: 9,788
    Trophy Points: 280
    Unategemea nini Mkuu kwenye Serikali iliyojaa wababaishaji na vilaza/wasanii katika fani ya uongozi. Halafu CHADEMA wakisema Serikali hii hovyo wanakuja juu eti CHADEMA wanataka kusababisha vurugu nchini.
     
  3. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Mkuu pole sana ,na hii inatokana na kuchagua viongozi wenye akili kama za funza ndio mana mambo kama haza yanazidi tokea ,lol ...
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Aiseee vitu vingine vinatia mahasiraaa
     
  5. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Nimeongea nao sasa hivi wanasema (around 7:00am EAT)

    "Kulikuwa na tatizo kwenye Grid ya Taifa"

    And that is it! Hamna maelezo zaidi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

    Nawauliza je yale masaa matano ya "blackout" mtayafidia vipi? au mgawo kwa leo utakuwa "suspended"?

    Wanajibu

    "Mgao upo pale pale"
     
  6. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Poleni Watanzania wenzangu.
    Hivi bado mnadanganywa mgao wa umeme unasababishwa na Kupungua kwa kina cha maji?
    Hizi mvua zinamiminika hivi huku iringa hazijajaza lile bwawa la mtera tu?
    There must be something Else other than Water Level.
    Halafu anayetoa jibu kuwa umeme umekatika Dar es salaam kutokana na hitilafu kwernye gridi ya Taifa ana maanisha nini? Hili jibu ni la hovyo, why only Dar then?
     
  7. r

    ral Senior Member

    #7
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu nadhani ni TZ yote, mie niko Arusha nako umeme ulikuwa hakuna ingawa umerudi


     
  8. K

    Kamongo JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2011
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Sio huko kibaha yote umeme hakuna tangu saa 8 usiku
     
  9. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kila nikiwaza abt ma travel ...i think twice...hayo mambo ka bado yaendelea hivi mipango yangu ita-succeed in advance!!
    Poleni ndugu zangu wa Bongo!.
     
  10. elimumali

    elimumali Senior Member

    #10
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Poleni wapendwa. Wahanga wa mabomu tunashukuru hatuhusishwi na mgao wa umeme ila jana usiku ulikatika lakini sasa umerejeshwa. Tunaishukuru sana Serikali kwa kutuondolea kero hiyo ya mgao imekuwa kama faraja kidogo. Tunaomba isiwe kwa muda tu, watuondoe kabisa katika adha ya mgao kwani tuliyoyashuhudia wakati wa mabomu yametuathiri sana.
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Poleni sana
     
  12. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Itakuwa Nchi nzima hata huku Arusha ulikatika muda huo huo na kurudi kwenye saa 12.22 asubuhi
     
  13. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    inasikitisha sana......!
     
  14. ghumpi

    ghumpi Senior Member

    #14
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Poleni sana GOM. EE TANESCO MCHOVU wanusuru hawa kwa hilo. yaliyowapata yanatodha sana
     
  15. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna siku tutategua Kitendawili cha "Tatizo la Umeme" Tanzania!
     
  16. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #16
    Mar 8, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,458
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Hii ishu imetokea nchi nzima. Isitoshe sis huku tulishazoea. Lakin kwakuwa safari hii dar imehusika, utaona vipindi vyote vya radio na tv vinaongelea. Na hata kwenye taarifa za habari.
     
  17. Diehard

    Diehard JF-Expert Member

    #17
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kinachotakiwa hapa ni mkataba wa dharula wa Tanesco na Dowans
     
  18. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #18
    Mar 8, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Juzi tu nilimwona waziri flani kule Paris akiuchapa usingizi, nadhani kimya kikuu kina mshindo!!
     
  19. T

    Tututu Member

    #19
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio Dar tu hata Kilimanjaro ulikatika
     
  20. MduduWashawasha

    MduduWashawasha JF-Expert Member

    #20
    Mar 8, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 1,397
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    wanasema watu tumekuwa hatuoni maendeleo yaliyoletwa na serikali ya awamu hii.Nadhani mojawapo ni hili la mgao wa umeme kwani kwa kikundi cha maswaiba zake (sijui na yeye yumo) wanatamani hali hii iendeleee milele
     
Loading...