Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dar: Barabara mitaa ya Posta zafungwa kwa muda, watu wametaharuki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nitonye, Oct 19, 2012.

  1. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Polisi wamefunga barabara ya hapa Posta Mpya na daladala zinageuza hazitumii tena kituo cha kawaida.

    Hali inaonekana si shwari, wanajeshi wametanda! Taharuki inazidi kuongezeka kwa raia

    PICHA:

    [Kwa picha za matukio maeneo mbalimbali fuatilia: Picha: Yaliyojiri Dar na kwingineko leo mchana ]

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]

    Kituo cha daladala cha muda kimehamia mbele ya Hidery Plaza:
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. WA UKAYE

    WA UKAYE Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Haisee,leo sijui tutatokaje
     
  3. KIMAROO

    KIMAROO JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    ts coz jamaa alikuwa anapita bhana
     
  4. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Si mtupe mahakama ya kadhi, kwani mmesahau ahadi ya chama chetu ya kuwa suala la mahakama ya kadhi litapatiwa ufumbuzi?????????? Msipotupa haki yetu, sisi tutajichukulia.
     
  5. Mtanzania1

    Mtanzania1 JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    .....Tuwe na subira kidogo labda kwasababu walikuwa wanampitisha mkuu wa nchi...
     
  6. Chizi Fureshi

    Chizi Fureshi JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,654
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Posta ya wapi mkuu? Mbona hapa tulipo tunalamba stempu na kuwatumia parcel ndugu na jamaa zetu ndani na nje ya nchi?????
     
  7. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    acheni kukuza mambo pako shwari
     
  8. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Tahadhari kwa wote wasiohusika maeneo ya posta na kariakoo kuondoka haraka ili kupisha vyombo vya dola kufanya kazi yake.
     
  9. J

    Jembe_Ulaya Senior Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 151
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mahakama ya kadhi my foot, yaani sisi ambao siyo waislam tulipe kodi kwa kuendesha mahakama zenu, kamwe serikali isikubali huu ujinga!
     
  10. Luno G

    Luno G JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 22, 2012
    Messages: 1,801
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    afu mje kusema tena mmechongewa kama BAKWATA
     
  11. S

    Sangomwile JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 3,058
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Kamanda nakukubali sana.
     
  12. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Kwani Jk amesharudi?
     
  13. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 574
    Trophy Points: 280
    hakuna jipya wamefunga barabara sababu mkuu wa nchi! anapita
     
  14. O

    Omumura JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Yalaaaa!nchi yangu Tanzania.
     
  15. C

    CAY JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwani hiyo ni haki yenu au ni kuwa mlidanganyika?Sehemu gani ya katiba inasema mahakama ya kadhi ni haki yenu?
     
  16. kbm

    kbm JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 4,953
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    mkuu asante kwa taarifa. Tunaomba uweke picha ya hao wanajeshi.
     
  17. n

    nderima Member

    #17
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inatia huruma kwa kweli kuona tunaingia kwenye umwagaji wa damu pasipokuwa na kiongozi mwenye msimamo na taifa letu.

    Maisha haya tuataamkumbuka sana BWM kwa kuongoza taifa hili kwa haki na usaawa na kuwa na msimamo wa dhati na taifa hili bali mafisadi hawapendi wajilimbikizia mali na kila uchao wanaenda safarii tuu bila hata chembe ya woga dhambi inawatesa sasa kwa upande mwingine ni haki kwa waisliamu kulilia rasilimali ya nchi hii kama wazalendooo na taifa hili.

    Je, nataka kujua na katika hili CHADEMA wanahusika nalo pia? Maana kila kitu huwa tunaseama chadema na kundi lao je na hili wanahusika.

    Nataka kusikia kauli za wana mapinduzi aka magambaaaaaaa
     
  18. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 527
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni vyema ukapata taarifa kwa usahihi, hapo ni kuwa mkuu wa kaya alikuwa anaandaliwa njia ya kupita wakati wa kurudi ikulu
     
  19. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kwani mahakama ya kadhi mmenyimwa? si mlishapewa na mmeshachagua viongozi wenu?
     
  20. P

    PASCAL GODFREY Member

    #20
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmmmh
     
Loading...