Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dar Bana.....Nusura Nife!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by kaeso, Jan 14, 2012.

  1. k

    kaeso JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Heshima wakuu...
    Mwenzenu jana nusura nife baada ya kugongwa na nyoka, maeneo ya huko Ubungo Maziwa. Ilikuwa ni mida ya jioni nikitoka katika mihangaiko ya kila siku. Baada ya kugongwa ilibidi niwahi katika zahanati zilizo jirani, lakini kila nilipoenda walikuwa wakinishangaa eti ni jambo la ajabu mtu kugongwa na nyoka Dar.
    Zahanati ya mwisho nilipoenda manesi walipigwa na mshangao kabisa, eti wakitaka kujua ni wapi huko nilikokuwa hadi nigongwe na nyoka. Lakini kilichonishangaza zaidi ni kuwa zahanati tatu nilizopita hawakuwa na huduma ya kutoa kwa mtu aliyegongwa na nyoka. Ilibidi nikodi teksi inikimbize muhimbili ndiko nilipata huduma ya kwanza....
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    pole sana mkuu....
    Sasa wanashangaa nyoka tu, mbona huku kwetu 'new manzese' mabwepande, mlevi anaweza kuliwa na fisi makalio.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Loh. . . pole sana.

    Mi najua huduma ya kwanza kabisa ni kufunga juu kidogo ya ulipogongwa ili sumu isisambae, au hata hiyo tu walishindwa?
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 555
    Trophy Points: 280
    Pole hii ndio dar zaidi ya uhijuavyo
     
  5. k

    kaeso JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata hiyo inaonekana walishindwa, nilihudumiwa na dereva teksi..........nilipofika Muhimbili ndipo nilidungwa sindano ya kuuwa sumu(mimi siijui ni dawa gani ile maana sio mtaalamu)
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    Labda aligongwa kwenye kiuno, wakashindwa wamfungeje.
    Pole mhanga.
     
  7. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pole sana hapo ndo unajua huduma za msingi za jamii ,hata huduma ya kwanza hatuna. Bora ungekimbilia ubungo hapo ungepata jiwe la nyoka fasta.
     
  8. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pole mkuu!
    Zahanati zetu nyingi hasa za mijini ni business oriented,hasa Dar. Eti jiji.
     
  9. k

    kaeso JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yaani hata mimi nilishangaa sana zahanati kukosa huduma ndogo tu ya kuhudumia waliogongwa na nyoka.... Sijui wanaojeruhiwa na nge wanahudumiwa vipi!!
     
  10. mzamifu

    mzamifu JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 2,920
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    pole sana. labda wanadhanini dr hakuna nyoka. wamejisahau
     
  11. k

    kaeso JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ha ha ha haaaah!! Sikugongwa kiunoni King'asti, ilikuwa mguuni!!
     
  12. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Ulikuwa unavizia mtu kwenye nyasi nini?
     
  13. k

    kaeso JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiki ndicho nilichokiona, maana zahanati moja nesi aliongea kwa mshangao "Dar nako kuna nyoka?? Nilidhani ni huko maporini mikoani tu?".....Nilitamani nimrukie nimpige vichwa, bahati yake maumivu yalinizidi.....
     
  14. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #14
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Fisi anafuata harufu ya kinywaji au?
    OTIS
     
  15. k

    kaeso JF-Expert Member

    #15
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ha ha haaah!! hapana TIQO ilikuwa ni njia, na yule nyoka alikuwa anavuka nadhani alisikia vishindo na aliniona hivyo akajificha, nilivyofika jirani akanigonga kisha akakimbilia sehemu kulikuwa na mawe. alikuwa mkubwa mweusi.
     
  16. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #16
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    je ukidungwa kichwani,? Kamba utaifunga shingoni? Hatari sana
     
  17. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #17
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    nimjuavyo nyoka mpaka akugonge either umemkanyaga au unatishia maisha yake, hapa dar nyoka wapo ila ni wapole sio wagongaji bali kuna wakutegeshewa ndo wamejaa
     
  18. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #18
    Jan 14, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kwaiyo hapa tunaongea na mwafirika wa sumu ya nyoka?
    pole sana mkuu
     
  19. k

    kaeso JF-Expert Member

    #19
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dah!! Kichwani hiyo ni kusubiri tu kifo...
     
  20. k

    kaeso JF-Expert Member

    #20
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unamaanisha nilitegeshewa??
     
Loading...