Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dar airport shuttle biashara ya nani hii?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Aug 25, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Wapendwa
    kuna basi zinajiita dar airport shuttle kutoka airport kwenda sehemu zingine na mjini nimeona wanaishia ATC HOUSE...nimejiuliza huu ni mtaji wa nani...na kama ni biashara kwa nini wafikie kumwaga abiria ATC HOUSE na si QUALITY PLAZA office za precission???na kama ni kwa ajili ya kampuni fulan kwa nini abiria walipe pesa za kuja ama kwenda airport ??Embu tuwe fair jamani transpo ni moja ya offer kwa abiria wanalipa pesa mingi sana sidhan wanastahili kulipishwa hata pesa za kwenda na kurudi aiport
    Wana anga embu muwe fair kwa hili na kama ni biashara ya mtu bianfsi iweje iwashushe abiria kwenye ofisi za watu....na huku wengine wakiipigia debe watu waende kupanda hizo basi....???angalien msikose abiria kwa kuanzisha kitu ambacho kitawaumiza wenyewe..kama mjini airprt 10,000 na airport mjini 10,000 kwa nini mtu asipande tax akiwa mwenyewe alfu 10???embu angalien na fair yenu jamani punguzeni kama mko sirias kuwasaidia wateja
     
  2. JS

    JS JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Samson umeongea kweli na pia mimi hilo swala linanichanganya pia. Kuna kipindi hapo nyuma nilisafiri kwa kutumia Precision. Sasa flight yao ikawa ya asubuhi sana ikabidi niulize kama wanatoa huduma ya shuttle kutoka town centre Moshi mpaka KIA. Wakanijibu ndio. Siku ya siku nafika asubuhi napanda shuttle bus tunafika airport naona naambiwa nitoe 10,000. Sasa nikashindwa kuelewa hii shuttle bus ni ya Presicion au ya mtu binafsi? na kama ni ya Presicion why would they charge kwa sababu tayari ushalipa karibia laki 3 ya tiketi. kwa nini isiwe courtesy kwa wateja wao?? I was confused and unfortunately i had nowhere to raise it for more clarifications.
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280

    inasikitisha sana inaonyesha wasipojali abiria wao...tumeona nje akuna upuuzi kama huu anyway haya mambo ni mitaji ya watu...nimejiuliza kwa nini aliishii kituo cha posta ama quality plaza na mbaya zaidi unakuta wanatangazwakwenye ndege kuna shuttle bila kuwambia kuna kulipia...hii mafisadi sijui yataisha lini kila mtu anasukuma upepo wa haraka
     
  4. D

    Dick JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bongo ishakuwa shamba la bibi, kila mmoja achuma kadri ya ujanja wake.
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Walivyo na roho zauzinzi wamejaza mabinti wanajipodoa kama wanawatafutia wateja wa kuolewa hii nchi inaelekea mbali...hao madada ukiwaona wanaanza kulegeza eyes sijui kwingine mungu aturehemu....wana bussiness card wako kikazi zaidi
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ohh..thanks for info..tutaufanyia kazi huu ujumbe..
     
  7. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    kula kula
     
  8. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 493
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hio ni biashara ya mtu full stop, hapo ni nitoke vipi bongo tambarareeee !!! Kheee !! Hapo ni kwa yeyote yule
    mwenye shida zake hapo Dar Airport anakwea bora malipo mbele !! hata kama unaenda omba kazi
    ya kukata majani mbele kwa mbele !!
     
  9. Congo

    Congo JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2010
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 999
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 80
    Huu ndio uzuri wa kuwa na JF. Narejea mwanzishaji wa hii thread na aliyefuata kuchangia. Sioni ubaya wowote biashara hiyo kuanzishwa ili mradi iwe halali. Tax zipo zinachaji 30,000/= sasa kwenda town center, daladala zipo zinachaji 350/= kwenda town center, tax za kuchangia zipo zinchaji 1000/= kwa kichwa wakati zinarudi town center, unaweza pia kusafiri kwa miguu, baiskeli, pikipiki na kadhalika. Uwezo wako. Mbona usafiri huu mwingine hamuulalamikii? Hiyo ni bishara tu kama nyingine.
    Mbona hamlalamikii wasichana kuhudumu ndani ya ndege? Kwani wao hawarembui macho?
    Hawa wameshakuambia Airport-ATC House shutle ni 10,000/=. Amua kupanda au kuacha. Hulazimishwi. tena umetajiwa bei mpaka gezetini ili uamue mapema usafiri utakaotumia. Mwisho, kama uliuliza usafiri wakutoka Moshi kwenda KIA upo ukaambia upo, Je, ulitaka upelekwe bure? Jamani, si ulikata tiketi ya ndege? Usafiri wa bure tena? Punguzeni ulalamishi. Hata lingekuwa kanisa lingekuomba sadaka.
     
  10. JS

    JS JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Congo read between the lines my dear. Ni hivi,hatujakataa kuwa ni biashara sawa. lakini pia, ni bora uniambie kuwa nitalipishwa kiasi fulani for this trip instead ya kuacha mteja akidhani kuwa ni courtesy ya airline sawa mwisho wake unakuja kumcharge nauli.
    Pili, kuna njia mbalimbali za kuvutia wateja na mojawapo ni kama hiyo, toa shuttle services for free ili uwe unapata wateja kwa wengi. sasa nishakuchagua wewe unifikishe kule nakotaka kwenda among the many airlines or rather few kwa case ya Tz halafu bado tena uwe unanicharge shuttle services ambalo ni basi lako.........no way
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    the power of monopoly
     
  12. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Wafanyakazi wengi wa kwenye ndege Wanawake ni akina dada poa. Kama wee si mgawa uroda, hupati kazi hiyo, labda una mgongo wako wa kuaminika kukuingiza na kukushikilia huko ndani.
    Wanaume nao wengi huwa ni Mashoga.

    Hii kwa Tanzania ni kuwa tunaiga. Nchi za wenzetu ni kawaida sana. Kama unasafiri na unabahati yako kwenye ndege za mashirika ya nje, hao akina dada wewe kuwa mwema sana kwao na waongeleshe ongeleshe. Kama ndege iko tupu nyuma, unaweza kuvutwa na kufichwa huko na huyo Dada au Kaka .... hihihihiiiiiii :)
     
  13. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #13
    Aug 25, 2010
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Free lunch syndrome
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    Aug 26, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280

    NILIPOKUWA NIKIENDA NA atc kia NILIKUWA NAAMBIWA FEE BUS SHUTTLE SERVICE NA KWELI NIKIFIKA NAKULA MCHUMA NACHAPA LAPA
    LEO HII NDEGE HII HII NIKIWA NA TOKA MWANZA KUJA DAR NAAMBIWA KUNA SHUTTLE NAJIULIZA HII NI BIASHARA YA MTU AMA ..NA WEWE UNAEFANANISHA NA TAX JIULIZE KWA NINI TAX AZITANGAZWI KWENYE NDEGE UKIWA UNA LAND SO UNAWEZA JUA NAULZIA NINI??
    SWALA LA MAANA HAPA NI ABIRIA WAPEWE HAKI YA USAFIRI BUREEEEEEEEEEEEEEEE NAS I ELSE..HATA KABLA HIZO TAX ZILIKUWEPO
    SWALA IWEJE MTU ANAHIMIZA WATU WAPAND E SHUTTLE WAKATI AHUSIKI NA HIYO SHUTTLE UMENIELEWA??
     
  15. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #15
    Aug 26, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Ukiritimba - kama alivyosema Safari ni safari.
     
  16. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #16
    Aug 26, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    a new life in kierefaso!!
     
  17. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #17
    Aug 26, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    do u mean bure iliondoka na julius?
     
Loading...