Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Daniela

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by jino kwa jino, Jul 7, 2011.

  1. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sijui kama ni jukwaa sahihi au lah!
    Kwa wale wapenzi wa tamthilia ya Daniela ya chanel ten shost anaomba kujua jana imeendeleaje kwa summary, huu mgao wa umeme hauwak cku ya pili leo.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hawaonyeshagi marudio?!
     
  3. R

    Renegade JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 2,990
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180
    Mkuu marudio yanakuwepo kila jumapili saa nne asubuhi. Lakini Startimes wamemaliza series zote katika STVE 1.Nahisi kama STV 1NARUDIWA. Jaribu kupata king'amuzi cha Startimes.
     
  4. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Marudio yapo tatizo mgao! Kwetu tunapata umeme saa 5 usiku hadi saa 2 asubuh tu muda mwingne ni nyeusi
     
  5. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kanunue CD ya hiyo series acha vya bure....
     
  6. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mhhhh hizi vitu mie ndio maana siku hizi siangalii, ukikosa episode moja unahisi hadi vipele vya baridi kukutoka, mpaka homa
     
  7. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hivi hizi cd zinapatikana wapi?
     
  8. serio

    serio JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,283
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    hizi cd ni wizi mtupu,.unakuta kila series ina episode 2
     
  9. l

    ladywho Senior Member

    #9
    Jul 7, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hahaha
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    kesho nitakupa mpango mzima wa Jtatu mpaka Ijumaa ..
    ila kazi kutype
     
Loading...