Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Daniel ole polokwa awa gamba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kwakanga, Jun 16, 2011.

  1. K

    Kwakanga Member

    #1
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kada maarufu wa CCM na katibu msaidizi wa chama - Moshi bwana Porokwa aonekana kuwa gamba linalotakiwa kuvuliwa ndani ya chama baada ya kuwashutumu wateuliwa wa JK na kuonekana anashirikiana na upinzani. Chanzo Raia Mwema
     
Loading...