Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Daniel Kabisi Afariki Dunia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pezzonovante, Aug 18, 2008.

  1. Pezzonovante

    Pezzonovante JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2008
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mtanzani Afariki South Africa, Alikuwapo Huko Tangu Mwezi Wa Kwanza Akisoma Shahada Ya Pili,pia Alikuwa Akifundisha Chuo Kikuu Cha Tumauni Huko Iringa, Kwa Mujibu Wa Tarifa Anatalajiwa Kupelekwa Leo Tanzania Kwa Mazishi,jamaa Mlioko Huko South Ebu Tupeni Zaidi.
     
  2. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2008
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ebwana huyu jamaa namfahamu,tulikua nae Makerere University akisomea Sheria.Ni mtu wa watu,aliwahi kua Mwenyekiti wetu wa wanafunzi wakitanzania kule chuoni.
    Kukusahihisha hakua akifundisha Tumaini bali RUAHA UNIVERSITY.
    R.I.P DANIEL KABISSI,umeacha pigo kwa Makerereans wenzio na hata kwa TAIFA lako.
    Umeondoka ukiwa mbichi bado na taifa likiwa lakuhitaji uwanoe vijana wake pale chuoni kwako.
     
  3. Pezzonovante

    Pezzonovante JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2008
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sawa Kabisa Kasoma Uganda,pia Juzi Aliowa Dada Wa Kiganda Wana Miaka Miwili Sasa, So Julisha Jamaa Pia Asante Kwa Masahihisho.
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mungu amrehemu
     
  5. Pezzonovante

    Pezzonovante JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2008
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mungu Kesha Mpokea Jamaa Alikuwa Mlokole Huyu Alimpenda Yesu Kwelikweli,
     
  6. ChocolateColor

    ChocolateColor Member

    #6
    Aug 18, 2008
    Joined: Jul 18, 2008
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Roho ya marehemu ipumzike kwa amani AMEN.poleni sana wafiwa
     
  7. n

    nduoni New Member

    #7
    Aug 18, 2008
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni simanzi,majonzi yasiyo na kifani kwetu wote Watanzania tuliofamu ndugu yetu Kabisi,
    Kwetu tuliobahatika kuwa naye chuoni Makerere
    Kwetu zaidi wana LUMBOX solidarity na Lumumbists kwa pekee.
    Binafsi nilibahatika kuwa nae kwa ukaribu zaidi pale LUMUMBA Hall kwa mda wa miaka miwili na hata kusoma nilikuwa nasomea chumbani kwake kwani palikuwa na mazingira ya utulivu, mpangilio mzuri na kwa kweli ni sikitiko kubwa sana kwangu binafsi
    Tulivumilia mengi sana,migomo ya kila mara pale,chakula kibovu mess,tear gas,kukimbizwa na askari wakati wa migomo,matatizo ya kukosa maji mara kwa mara pamoja na kuibiwa vifaa vya eletronics kama redio na TV tulipokuwa likizo.
    KABISI alikuwa mcheshi si kwa Watanzania wenzake tu bali naamini,viongozi wa LUmumba Hall tukianza na Warden,custodians,wapishi,wafanya usafi pamoja na majirani wa LUMBOX SOLIDARITY
    Kama si jitihada na msimamo dhabiti wa ndugu yetu KABISI (TAZAMA) chama cha wanafunzi MUK na Mbarara UN kisingelikuwa na nguvu yoyote
    Upatikanaji wa vyumba
    Ela ya kujikimu kutoka bodi ya mikopo
    Kwa ujumla Dani alikuwa mtetezi wa maslahi yetu chuoni

    Nasikitika sana nyota iloanza kuchomoza imetokomea kabla ya walio wengi kufaidika

    Sie tulimpenda lakini Mungu kampenda zaidi na kazi ya mola haina makosa


    Kwa wale wanafuatilia huu msiba kwa karibu tunaomba mtujulishe yanayojiri
     
  8. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    amesharudisha pesa za EPA?
     
  9. johnj

    johnj Member

    #9
    Aug 18, 2008
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 70
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Daniel Kabissi alifariki dunia huko South Africa siku ya jana kama aliyenihabarisha alizipata habari sahihi.
    inasemekana aliugua ini kwa muda mfupi.
    Alikuwa akifundisha Ruaha University kama mwajiriwa na huko Tumaini University kama part timer.
    Ni kweli alioa dada mmoja mganda ambaye walitoka naye makerere na kufunga ndoa mwaka jana.
    alikuwa south africa akisoma masters ya laws ambayo alitarajiwa kumaliza mwezi wa kumi na moja mwaka huu.
    Nikipata taarifa zaidi from my sources nitawataarifu ila so far bado maiti ipo south africa na ninasikia wako mbioni kuuleta mwili wa marehemu.
    Kwa nilivyomfahamu mimi alikuwa mtu wa watu, mcheshi, mkarimu na mchapa kazi. katika kufundisha ni mmoja kati ya walimu wazuri - hayo ni maneno ya baadhi ya wanafunzi wake.
    bwana ametoa na bwana ametwaa.
     
  10. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2008
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Itei, mimi makerere pia huyu jamaa alimaliza miaka hipi? PM me and we can try to get in touch. Nimefundishwa na Kina Prof. Kakooza na Dr. Onyango
     
  11. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2008
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Bwana Ametowa na Bwana ametwaa. Jina la Bwana liimidiwe. Osagefye amepumzika. Fellow Makererean, Northcorte Hall aka Bachelor Boyz/ Military Guyz
     
  12. johnj

    johnj Member

    #12
    Aug 18, 2008
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 70
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Daniel Kabissi alifariki dunia huko South Africa hapo jana kwa mujibu wa habari nilizozipata.

    Alikuwa akisoma masters ya laws huko na alitarajiwa kumaliza mwezi wa kumi na moja mwaka huu.

    Mwaka jana Alioa dada mmoja mganda ambaye walitoka naye huko Makerere.

    Yeye ni mwajiriwa wa Ruaha Univeristy iliyoko Iringa na pia alikuwa akifundisha Tumaini University kama part timer.

    Inasemekana aliugua ini na ndiyo chanzo cha kifo chake.

    Alikuwa mtu wa watu, mkarimu, mpigania haki na mchapa kazi. Alikuwa mmoja kati ya walimu bora wa sheria katika mji huo wa iringa.

    Hadi sasa inasemekana maiti bado iko south na nikipata habari zaidi nitawajulisha.

    Bwana ametoa na bwana ametwaa.
     
  13. johnj

    johnj Member

    #13
    Aug 18, 2008
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 70
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Daniel Kabissi alifariki dunia huko South Africa hapo jana kwa mujibu wa habari nilizozipata.

    Alikuwa akisoma masters ya laws huko na alitarajiwa kumaliza mwezi wa kumi na moja mwaka huu.

    Mwaka jana Alioa dada mmoja mganda ambaye walitoka naye huko Makerere.

    Yeye ni mwajiriwa wa Ruaha Univeristy iliyoko Iringa na pia alikuwa akifundisha Tumaini University kama part timer.

    Inasemekana aliugua ini na ndiyo chanzo cha kifo chake.

    Alikuwa mtu wa watu, mkarimu, mpigania haki na mchapa kazi. Alikuwa mmoja kati ya walimu bora wa sheria katika mji huo wa iringa.

    Hadi sasa inasemekana maiti bado iko south na nikipata habari zaidi nitawajulisha.

    Bwana ametoa na bwana ametwaa.
     
  14. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #14
    Aug 18, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    shy,

    do you mean that is among the people who hold EPA money?
     
  15. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #15
    Aug 18, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    RIP Kabisi
     
  16. n

    nduoni New Member

    #16
    Aug 19, 2008
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa alifanya sheria na kwa kumbukumbu nilizonazo alimaliza sheria mwaka 2006.
     
  17. Kinyau

    Kinyau JF-Expert Member

    #17
    Aug 19, 2008
    Joined: Nov 24, 2006
    Messages: 776
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    Is it really fair to speak of the decesed this way, I thought we are first passing our condolences, we really ought to have even a pinch of humanity when it comes to death.
    aah ukifiwa utajua uchungu wa kuambiwa maneno kama haya wakati msiba ni mbichii.

    May Daniel rest in Perfect peace.
     
  18. K

    Kalalangambo Member

    #18
    Aug 19, 2008
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bwana ametoa na Bwana ametwaa. Jina la Bwana lihimidiwe daima. 'Amen'
     
  19. t

    think BIG JF-Expert Member

    #19
    Aug 19, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 236
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Taarifa rasmi kuhusu Daniel Kabisi kutoka Chuo Kikuu cha KwaZulu-Natal (UKZN), Afrika Kusini kama ilivyotolewa leo asubuhi:

    Napenda kutoa pole kwa wafiwa wote, pamoja na Jumuiya ya waTanzania wasomao UKZN.
     
  20. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #20
    Aug 19, 2008
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndugu Watanzania Wenzangu, Poleni sana kwa kuondokewa na Mpendwa Mtanzania Mwenzetu Daniel Kabisi. Mke wake, Wazazi wake, Ndugu zake, Jamaa zake, Marafiki zake, nasi wote tulimpenda sana lakini Aliye muumba alimpenda zaidi.
    Daniel Kabisi ametangulia, nasi tutafuata wakati utakapowadia.
    Bwana alitoa na Bwana ametwaa Jina la Bwana libarikiwe (Ayubu 1:21). Amen.
     
Loading...