Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Danguro la bei nafuu Dar: Temeke Sokota karibu na kituoni

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by blessings, Jun 10, 2013.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. b

    blessings JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2013
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 1,842
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 63
    Wadau salam
    Kama umebanwa sana na Ashki na unataka kuzipunguza usihangaike nenda pale TEMEKE SOKOTA ukishashuka kituo cha DALADALA kuna TAXI fuata uelekeo wa foleni ya TAXI zilipopaki kuna kichochoro kinaingia kwa ndani kifuate hicho utakuta vyumba kibao vya KINAMAMA cha KIHAYA unachagua tu. Ninachowapendea KONDOMU muhimu hawakubali bila kondom
     
  2. b

    blessings JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2013
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 1,842
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 63
    Bei ni kati ya 2,000/= (style ya kawaida, kifo cha mende), Chuma Mboga (5,000/=), Kabang 20,000/=.
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2013
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 18,539
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 113
    Hatuji huko....tuko bize na ujenzi wa taifa
     
  4. b

    blessings JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2013
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 1,842
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 63
    ujenzi wa Taifa unafanyia JF?
     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2013
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,130
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    Daaaah kweli JF kila kitu, mpaka binadamu ananadiwa!
     
  6. m

    mayenu JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2013
    Joined: Mar 26, 2013
    Messages: 166
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Uhuni tuu ndo unaoujua wewe,kwacha uwaelekeze wenzio madili yakuingiza ela eti bila aibu unawaelekeza danguro lakwenda kufanya zinaa,mpuuzi kweli,ndo mana UKIMWI AUISHI NAKWATAARIFA YAKO HZO CONDOM ZINAPASUKAGA. UMENIKERA SANA ----- WE
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2013
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 18,539
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 113
    Sikushangai kutokujua umuhimu na uzito wa JF katika ujenzi wa Taifa.........wewe endelea na madanguro yako

    Join Date : 20th October 2012
    Posts : 110
    Rep Power : 356
    Likes Received50
    Likes Given0
     
  8. kashesho

    kashesho JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2013
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 3,734
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 48
    mmmh!! kwenye nyekundu wapo wahaya tu? au ni mchanganyiko wa mkabila?
     
  9. b

    blessings JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2013
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 1,842
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 63
    Ni Danguro la WAHAYA hili ni moja ya Madanguro mengi ya WAHAYA hapa Dar mengine ni lile la TANDIKA SOKONI, CHANG'OMBE karibu na KITUO CHA POLISI, TEMEKE CCM KATA 14, MANZESE mferejini, UWANJA WA FISI, MWANANYAMALA karibu na HOSPITALI, BUGURUNI nyuma ya SEWA BAR.
     
  10. b

    blessings JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2013
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 1,842
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 63
    Kiukweli hawa kinamama wa KIHAYA mimi nimekuwa nawatumia sana toka mwaka 1997 1. Hawana GHARAMA KUBWA maana hela unayolipa ni pamoja na CHUMBA na KONDOMU 2. kondom ni lazima 3. Wasafi sana maana kitanda safi, na wao wenyewe safi chumba kinanukia vizuri kwa pafyumu au Udi, ukimaliza kukojoa unafutwa vizuri na tissue/maji na kama jasho limekutoka unafutwa vizuri kabisa. kabla ya kuondoka chumbani.
     
  11. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2013
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,724
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mtaalamu wa Maganguro jijini Daaaaaaaaa res Saaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaam, Taaaaanganyikaaaaaa!! Si mbaya maana kuna watu wanapoteza muda mwingi, resource nyingi sana na pengine ufanisi kupungua kazini sababu za kufukuzia hiyo mambo.
     
  12. k

    kamati JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2013
    Joined: Mar 20, 2013
    Messages: 210
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    ndio kazi huwa unaenda kusot nini?
     
  13. b

    blessings JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2013
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 1,842
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 63
    Na wakati wa kutoka anakusaidia kuchungulia nje kama kuna mtu ili ukitoka mwingine asishtukie kuwa umetoka kwa WAHAYA. kiukweli kwa wale wenye mambo mengi /bize na hawana muda wa kuto.ngoza hii ndio short-cut na mtaendelea na UJENZI WA TAIFA vizuri tu.
     
  14. Heaven on Earth

    Heaven on Earth JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2013
    Joined: Mar 21, 2013
    Messages: 35,477
    Likes Received: 979
    Trophy Points: 113
    aikosi wewe ndo mteja wao maarufu nini.......,
    maana unajua hadi hili ni danguro la kabila fulani
    maana huwezi kuja hum na kuanza kuhamasisha watu kwenda kwenye madanguro
     
  15. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #15
    Jun 10, 2013
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,356
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 63
    Watu kama hawa wanadhani nchi hujengwa kwa kukaa juani na kubeba zege tu, wanafikiri hata watunga sera wanaowatungia sera za mukukuta watawaona barabarani kama alivyo yeye.

    Watu kama hawa hawajui kuna watu wapo viyoyozini saa hii wakifikiria kwa niaba yao, wao ni kutekeleza kilichofikiriwa na wakubwa tu. Na wakubwa hao wakichoka huwa wanakuja hapa JF kusuuza vichwa vyao.
     
  16. b

    blessings JF-Expert Member

    #16
    Jun 10, 2013
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 1,842
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 63
    huwa nakutana washua kibao na STK zinawasubiri pembeni so. kuhusu usalama usihofu maana wameajiri Walinzi wa KIMASAI wanawalinda just in case kuna kibaka ama ukikataa kuwalipa hela yao. kwa hiyo usithubutu kuwakopa
     
  17. Zekidon

    Zekidon JF-Expert Member

    #17
    Jun 10, 2013
    Joined: May 29, 2013
    Messages: 1,867
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 48
    mkuu kwa huu uchafu, pepo utaisikia tu mkuu, tubu achana na haya mambo, unless uwe tayari afya yako ni tete na umelose hope, otherwise mtu mwenye akili timamu kabisa, huko si pa kwenda mkuu.
     
  18. paty

    paty JF-Expert Member

    #18
    Jun 10, 2013
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,166
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    mkuu umeniacha kidogo hapo kwenye KABANG ndo style gani tena , sijawai hata sikia
     
  19. b

    blessings JF-Expert Member

    #19
    Jun 10, 2013
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 1,842
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 63
    kiukweli hawa mtu una uhakika wa kutokupata ukimwi hakuna ku-do bila kondom na hakuna manjonjo ya Romance we ukiingia ni kusugua tu mpaka ukojoa na ukishakojoa tu hela yako imeisha.
     
  20. Rahajipe

    Rahajipe JF-Expert Member

    #20
    Jun 10, 2013
    Joined: Oct 29, 2012
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana ndugu yangu SECRET! Kama ni watu kuwa victims, basi wewe ni victim wa ngono za madanguroni kwani unatisha kwa jinsi unavyoyachambua madanguro yote yaliyopo kona zote za jiji hili!! Kwa kweli unahitaji msaada wa maombi.
     
Loading...
Similar Threads Forum Date
Karibu mabanzi kwa bei nafuu saana Matangazo madogo Nov 28, 2015
Karibu magauni ya maharusi mwa bei nafuu Matangazo madogo May 29, 2015
Mwanamke akiri kuanzisha danguro la wasichana Dar Mahusiano, mapenzi, urafiki Apr 19, 2015
Laptop, Smartphone na begi la laptop vinauzwa kwa bei nafuu Matangazo madogo Nov 2, 2014
Viwanja bei nafuu dar. Biashara, Uchumi na Ujasiriamali Jan 7, 2012
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page