Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Danganya toto ya barabara feki za manispaa za jiji letu la Dsm inatupeleka wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by lonyorengai, Oct 31, 2012.

  1. lonyorengai

    lonyorengai Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau naomba tujadili hili kwa mapana zaidi. Barabara zinazojengwa na manispaa zetu kwa sasa zina kiwango duni kwa mfano katika manispaa ya Kinondoni, Kijitonyama barabara ya Akachube, Kipande cha Sinza Uzuri, na nyinginezo nyingi ambazo hata mwaka hazijamaliza lakini tayari zimeumuka na mahandaki pia yamejitokeza. Kimsingi huu ni ufujaji wa fedha za walipa kodi na pia kuna kila dalili za teni pasenti kwa kuwa siamini kwamba madiwani na mameya hawaoni ubovu huu wa barabara kiasi cha kuzikubali.

    Hii inatokea katika maeneo mengi ya nchi yetu kama Arusha, Dodoma n.k.

    Siasa katika miradi kama hii itatupeleka shimoni. Mheshimiwa Jerry Slaa, naomba majibu yako!
     
  2. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,416
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Nilishawahi kusema Hapa katika ufujaji Mkubwa wa hela za walipakodi upo ndani ya manispaa!! No one is responsible!! Kinondoni inaongoza!!
     
  3. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kuna barabara ya Mombasa – moshi ukonga yaani kwanza ilikuwa ifanyiwe upanuzi lakini imeachwa hivyo hivyo na sasa wanasema wanajenga mita 800 kiwangoi cha lami lakini barabara kama kauchochoro. Jerry jibu hapo huo si usanii mkubwa hamna akili ya kesho jamani. Bora mgeacha kuliko kufuja pesa zetu za kodi. Huu ujinga ili mradi mnapata ten percent basi
     
  4. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    correction Mombasa – moshi bar ukonga
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,327
    Likes Received: 3,130
    Trophy Points: 280
    10 % hizo.......
     
Loading...