Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Danganya mwenzako

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Bellino, Mar 13, 2012.

  1. Bellino

    Bellino Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    C lengo langu kukudanganya ila na wewe mdanganye mwenzako...

    Juzi niliambiwa na bibi niwashe moto nikatafuta makaratasi sikupata..akanipa noti ya sh 5000 niwashie...

    Kwetu tuna nawa mikono na soda kabla ya kula...
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    We bibi yako mchawi
     
  3. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,646
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Hummer la baba lilikuwa chafu sana alitoka nalo safari nairobi maji yalikuwa yamekatika ikabidi tukanunua katoni za maji ya kilimanjaro tukalisafisha likawa safi balaa
     
  4. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baba yangu amenunua bahari ya hindi anataka aihamishie K,njaro.
    Kwetu sisi tunakunya keki
    aaah,alafu nimekumbuka kuna mtu alinisms ngoja nimchek,...aaaaagh,kumbe ni 50cent,huyu jamaa msumbufu eti anataka nimkopeshe
     
  5. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,201
    Likes Received: 526
    Trophy Points: 280
    ...eti Mwanaasha anataka aanze twisheni kwangu arudie masomo, nikikataa babaake ataita wazee azungumze nao. Sasa sijui nimfundishe au nipotezee tu!
     
  6. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ... Nina tuhisa twa asilimia 22 kwenye tule tukampuni twa Bill Gates. Nataka niuze tuasilimia tuwili tu,tuhela nitakachopata nichangie jf. Kama kuna jf member anahitaji ani pm please !
     
  7. M

    MARTINSICHILIMA Member

    #7
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nimefukuzwa home, kisa nilisaikopesha serikali ya marekani asilimia 50 ya bajeti yake mwaka jana.
    baba amewasamehe ila amenipa lesson kwa kunipangia floor nzima MOVENPICK nitulize mawazo.
     
  8. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Serikali ya China na Serikali ya Tanzania leo wanatia saini za makubaliano wa kuhamisha wananchi wote wa Tanzania na kuwapeleka China na wanachi wote wa China waje Tanzania. Lengo la makubaliano hayo ni wananchi wa China kujenga Uchumi wa Tanzania ambao umedorora sana. Mkataba huo unaonyesha kuwa baada ya miaka 20 yaani 2042 ndio mwisho wa mkataba na wanachi wote watarudi katika nchi zao kama kawaida. Zaidi ya 90% ya Wachina wametishia kujinyonga kwa madai kuwa serikali yao haiwajari kwa sababu kwa wanavyowafahamu watanzania kwa hiyo miaka 20 watakayokaa nchi yao itakosa hata kiwanda cha kutengeneza kiberiti.
     
  9. jipitishe

    jipitishe Member

    #9
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wazee wa dar es salaam........
     
  10. L

    Lymphocytes Member

    #10
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    obama yuko jamii forums
     
  11. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bora umesema ww,maana ningeongea mm wangejua ni uongo.
     
  12. O

    Oncemore Member

    #12
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaman mie mshua wangu ni mtaalam wa kuziba pancha za ndege
     
  13. Typhoid

    Typhoid JF-Expert Member

    #13
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akili zangu sio nzuri hata kidogo
     
  14. R

    RECYCLER Senior Member

    #14
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Am so famous..... endeleza na beat ww
     
  15. h

    hukyan New Member

    #15
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kudadadeki,mlima kilimanjaro waibukia kariakoo halaf mchek jamaa anakata ghorofa kwa wembe.
     
  16. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ndo mmiliki wa Jf nataka niimilikishe kwa CDM maana sa iv naenda marekani kwenye jumba langu la kifahari pale Los Angeles kuishi huko.
     
  17. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CMYM wanataka niwakopeshe hela...lakn moyo wang unacta cjui kwa nn.
     
  18. ceekay

    ceekay JF-Expert Member

    #18
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 234
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hapo kwny RED hapo: Hivi unajua aliyechimba shimo la kuweka Bahari ya Hindi ni baba yangu then akamuuzia mdingi wako?
     
  19. Lord K

    Lord K JF-Expert Member

    #19
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nimenunua helkopta ila nimeamua kuachana nayo maana nimeimisi foleni ya daslamu!
     
  20. Patrickn

    Patrickn JF-Expert Member

    #20
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 5,512
    Likes Received: 1,364
    Trophy Points: 280
    kikwete yupo ir na jana alinipitia hapa job nikampa gari yangu apigie misele akaigongesha kwny kisamvu... namtafuta
     
Loading...