Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dancando Lambada

Discussion in 'Entertainment' started by Nyani Ngabu, Nov 25, 2009.

  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    Nov 25, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,942
    Trophy Points: 280
    Ebana mnakumbuka hili kundi la Kaoma kutoka Brazil na style yao ya Lambada? Mimi hii inanikumbusha mbali sana...mwaka 1990 (miaka 19 iliyopita...yaani ni kama jana tu)...wakati wa kombe la dunia kule Italia. Hii style ndo ilikuwa inatamba wakati huo...aaaah ni raha iliyoje kukumbuka nyakati kama hizi ambazo huwezi hata kuzi-rewind zikarudi tena. Ooh well....haya burudikeni

    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=InRnrXXOdJU[/ame]
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,859
    Likes Received: 9,414
    Trophy Points: 280
    Halafu ukijua na kuicheza Lambada tena kwa madaha ni raha kubwa sana. Hadi hii leo zikipigwa nyimbo kama hizi bado zinawainua watu wengi kwenye viti vyao. Naangalia final ya Dancing with the Stars ABC sasa hivi kuna huyu binti Mya aliicheza vizuri sana lambada, I hope ndiye atakayeukwaa ubingwa.
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Nov 25, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,942
    Trophy Points: 280
    Aaaah mazee Mya mtamu sana. Ila nina shaka kama atashinda kwa sababu fanbase yake si kubwa kama ya yule binti wa Ozzy Osbourne na yule Donny Osmond

    Ila Lambanda safi sana aisee. Yaani ni muziki wa kuriwadha na kukufanya usahau matatizo yako kwa muda. I miss those days
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,859
    Likes Received: 9,414
    Trophy Points: 280
    Naam Julius, anayestahili kushinda ni Mya lakini kutokana na kuwa na fan base ndogo basi Donny Osmond ndiye atakayeshinda. Nangoja niwaone pia Jerry Rice akichuana na Michael Irvin sijui nani ataibuka kidedea, lakini Michael mzito sana sijui kama atakuwa ameimprove katika siku hizi chache. Hapo kwenye nyekundu mimi sitii neno maana guu lake na macho yake mhhhh! mashallahu!
     
Loading...