Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Damu zaidi kuitajika kunusuru maisha wahanga gongolamboto

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Giddy Mangi, Mar 7, 2011.

  1. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kikwete na Serikali yake watueleze ukubwa wa tatizo Mbagala,kwani mahitaji ya damu yanafanya hofu kuongezeka kwani tatizo linaonekana kuwa kubwa sana
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Toa damu tu bro!
     
  3. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimepeleka wana CDM 100 Wamejitolea damu sasa ni vema tujue ukubwa wa tatizo ili serikali ya CDM iweze wasaidia zaidi kwani hao Ccm hawajachangia bali kuongea tuu propaganda.
     
Loading...