Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Damu ya kunguni waijua? Soma hapa

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by malyimosenior, Feb 25, 2012.

  1. m

    malyimosenior New Member

    #1
    Feb 25, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Damu ya kunguni haimanishi ww nikunguni bali hakuna jema utakalofanya na litaonekana,hata neno ukiliongelea zuri bado litakua baya,njia ya kuepukana ni kukaa kimya
     
  2. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,891
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Sema kwanza shkamoo MAPROSOO.
     
  3. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kama sisi wapenzi wa Man U , jinsi tunavyopendeka ndiyo kusema tuna damu ya Njiwa ! Tena Njiwa mweupe.
    Na hiyo Damu ya kunguni wanayo
    Shhhhh ! Sogeza skio nikunong'oneze wenyewe wasiskie ni Arsenal hao.
     
  4. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,246
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Maproso kumbe hadi huku unafikaga?
     
Loading...