Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Damu Ya David Mwangosi iwe ni Chemchemi ya Ukombozi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Muke Ya Muzungu, Sep 4, 2012.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tumeshuhudia kijana akijitoa mhanga kule Tunisia na hatimaye kuliokoa taifa lake kutoka mikononi mwa masultani. Vifo vya wapiganaji Morogoro, Iringa, Mabwepande, Mbeya na Arusha yawe ni chemchemi ya Ukombozi wetu kwani leo hao watawala wameligeuza nchi kuwa shamba lao na watoto wao.

    Ridhiwani Kikwete anadiriki hadi kuingilia na kuvuruga vilabu vya mipira (Simba) kwa sababu ni mtoto wa Rais. January anawatishia watumishi wa Tanesco na Vodacom kwa sababu ni mtoto wa Makamba. Mwislamu, Mkristo, Wana CUF, CHADEMA, CCM. Wote tu Watanzania. Tusikubali kuonewa haki zetu tena.

    Tujitayarisheni kulikomboa taifa. Damu ya David Mwagosi na wapiganaji wengine yaisimwagike bure. Yawe ni Chemchemi ya Ukombozi. Jitayarisheni kimwili na kiroho, kwani mabadiliko yako mlangoni. Hatuna Silaha, waacheni watuue, lakini hawatatumaliza wote. Tunawajua na mwisho wa siku watasimama mbele ya haki. Tukibaki na uoga wenu, wote tutakufa chini ya vitanda

    Wenu Mpiganaji na Mbunge
     
  2. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    tunamtafuta tu kiongozi. tuko tayari.
     
  3. b

    bdo JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,135
    Likes Received: 1,089
    Trophy Points: 280
    mmh, nani aaanze please, ila kwa picha za tukio la mwangosi nilitegemea wale vijana wa polisi wangeasi
     
  4. S

    Shansila Senior Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu hajalala wala hajasinzia...anaona kila kitu kinachoendelea duniani.Enyi polisi muuao watu kwa kisingizio cha kuandamana/kukusanyika bila kibali huku kibali mkitoa wenyewe mtakiona..Mimi c Mungu lkn Mungu yupo hata kama humwamini...atakuhukumu hapahapa duniani....si miaka kumi ijayo ni mitatu tu...tutafufua kesi zote za mauaji zilizopotoshwa sasa. na tutakamata wote waliohusika bila kujali nafasi zao...mnaoua sasa mmejisahau..mnadhani ccm itatawala milele..mtajibeba!Na Mungu pua hatanyamazia uhuni wenu....atawaumbua tu..miili yenu itakusanywa ktk viroba kama wa Mwangosi wetu....endeleeni kuua..lkn ninyi na wanaowatuma mtakutana sehemu moja..sijui ni ipi..
     
  5. o

    one army Member

    #5
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tuanze raia kusonga mbele kuenda kuchukua ikulu yete ya magogoni jeshi,polisi na usalama wa taifa wataungana na wandamanaji
     
  6. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    amen ukombozi unakuja
     
  7. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Hata kwa damu ya Ulimboka tulisema hayo hayo. Kuna mabadiliko?
     
  8. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mtanzania hajui ukombozi wala uzalendo wa nchi....kelele zako ni sawa na kumpigia mbuzi gita acheze mziki
     
  9. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    asema BWANA!...
     
  10. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #10
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Aaaaaaaamen!
     
Loading...