Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Damu kutoka wakati wa ujauzito

Discussion in 'JF Doctor' started by ase, Feb 20, 2012.

  1. ase

    ase Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jaman habari za asubuhi?mimba yangu ni ya miezi miwili na wk moja.lakn leo asubuhi nimeshangaa kuona damu kidogo inatoka.je inaweza ikawa nitatzo madokta?
     
  2. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    pole sana ila kutoka damu wakati wa uja uzito sio dalili nzuri.mimba nyengine huwa ni dalili ya mimba kutoka.huanza kutoka damu kidogo,siku ya 2 au ya 3,damu huwa nyingi.pamoja na maumivu ya tumbo kama la period.ila kuna mimba nyengine,damu hutoka kidogo na mimba huwa salama kabisa.muhimu kaonane na daktari wako na ukafanyiwe scan,ikibidi na blood test
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,034
    Likes Received: 9,693
    Trophy Points: 280
    ....Pamoja na kuwa kunaweza kuwa hakuna tatizo lakini si dalili nzuri kutoka damu wakati wa uja uzito. Nenda kamuone Dr haraka sana ili akuhakikishie kwamba kila kitu kiko shwari.
     
  4. Kizimkazimkuu

    Kizimkazimkuu JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    ...Unaweza kuwa unasumbuliwa na implantational bleeding; embryo inakuwa "inajikita" katika kuta za uterus. Hii huwatokea wajawazito wengi katika miezi 3 ya mwanzo ya ujauzito. hata hivyo,nakushauri uende hospitali kwani tafiti zinaonyesha kuwa karibia 50% ya wajawazito wanao toka damu huishia kupoteza ujauzito. Unawezakusoma zaidi hapa............
    http://www.emedicinehealth.com/pregnancy_bleeding/article_em.htm
     
Loading...