Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Damu isimwagike

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Criticism, Nov 4, 2010.

  1. C

    Criticism Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani CHADEMA tunaomba msimwage damu kubalini matokeo kwani asiyekubali kushindwa si mshindani.
     
  2. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    tunajua mlihusika kuiba kura mpo wengi kwa kujiunga katika kipindi hiki ili kutusiii tubariki wizi wa kura mlioufanya. Tazama hata join date zenu ni baada ya kutuibia kura. Shame on you!!!!!!

    Kama damu ninyi ndio mnataka kumwaga damu kwa kuiba kura kwa nia ya kung'ang'ania ikulu at any cost.
     
  3. n

    nkosiyamakosini Member

    #3
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yes sir, infact this is simple logic, when violance starts there will be no chadema, ccm and rest of the parties. there will be killings of innocents and a nation. My thinking is 'we cut to put and not to measure'. thanks
     
  4. C

    Criticism Member

    #4
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanini ufikirie unaibiwa kila siku? mawakala wenu wanafanya nini? ndio maana watanzania hatuendelei kwa kuamini uongo na uzushi.
     
  5. s

    seniorita JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Damu haimwagwi na wapinzani wanaodai haki, bali itawamwagwa na greedy people who want to be in power at all costs; wewe ni accomplice wao? Think of millions of Tanzanians who are languishing in abject poverty? Isnt that murder? Think of millions who are dying due to unnecessary and preventable/treatable ailments? Isn't that loss of life? Get real and dont just utter words without using your heart-think of your fellow Tanzanians instead of staying in your comfort zone-remember that too will come to an end!!!!
     
  6. S

    Solomon David JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2010
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 1,149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwanini unasema kuwa chadema watamwaga damu?
    So far waliomwaga damu kwenye uchaguzi huu ni chama chako cha mafisadi ccm. Umefikiria hilo?
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Watu waliojoin apa baada ya matokeo ata ajenda zao zimekaa kama matokeo ya NEC
     
  8. C

    Criticism Member

    #8
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thinks twice,
    Slaa want to bring violence because he has to do like what Shujaa Seif Sharif did, he won but he decided not to compete which may cause killlings like previous years. Open your eye Bro/SIst
     
  9. S

    Solomon David JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2010
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 1,149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kajifunze kwanza kuandika kingereza kizuri mr/s Craper
     
  10. C

    Criticism Member

    #10
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huna hoja nenda kalale
     
  11. S

    Solomon David JF-Expert Member

    #11
    Nov 4, 2010
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 1,149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    madrassa al sul
     
  12. n

    nkosiyamakosini Member

    #12
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijaelewa guys, kwani hapa tunachangia kujielimisha na jamii kwa ujumla juu ya haki na misingi ya maendeleo? ama tunahakiki joining dates, curious! thanks
     
  13. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #13
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tuanataka imwagike ili tuheshimiane kama Angola, Rwanda, S Sudan, Palestina, Iraq..list goes on
     
  14. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #14
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Join date ni identity ya nani ni NEC...hatuna njia nyingine ya kuwajua.
     
  15. S

    Solomon David JF-Expert Member

    #15
    Nov 4, 2010
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 1,149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wengi mliojiunga November 2010 ni mafisadi wa ccm
     
  16. Mgeninani

    Mgeninani Senior Member

    #16
    Nov 4, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanajeshi wanafanya mazoezi na ndege vita zao kujiandaa ktk kumuapisha Bwana mkubwa baada ya kupigiwa kura na utashi wa waTZ wenyewe wangazi za juu, za kati na mahoehae na Mhe Chenge naye kachukua fomu kwa ajili ya kinyanganyiro cha uspika na nahisi atashinda, Tusubiri kwani picha ndo kwanza inaanza!
     
  17. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #17
    Nov 4, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shetani ondoka kwa jina la mungu
     
Loading...