Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Damu inatoka

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sailor Boy, May 29, 2011.

  1. Sailor Boy

    Sailor Boy Senior Member

    #1
    May 29, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani wana jf nisaidieni nina mpenzi wangu ambae nampenda sana, na tumeishi mda mrefu, kuna tatizo limemtokea hivi karibuni, kila tunapo have sex anatokwa na damu ingawa haumii, je tatizo linaweza likawa nini? nisaidieni
     
  2. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    daktari atakupeni msaada mkubwa sana, mkamuone
     
  3. Visenti

    Visenti JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,033
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 133
    Hilo tatizo kitaalamu linaitwa POSTCOITAL BLEEDING, kuna magaonjwa mengi yanayosababisha, ni vigumu kusema tatizo ni nini, kwa sababu inahitaji examinations kuona source of bleeding, nakushauri mpeleke kwa Daktari am-examine, ikiwezekana umpate daktari bingwa wa magonjwa ya akina mama (Gynaecologist).
     
  4. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Painless postcoital bleeding inasababishwa na mambo mengi,inaweza ikawa ugonjwa kamavile gonorrhea,chlamydia na mengineyo au akawa na vijiuvimbe(polyps) au hata kansa ya kizazi ila usishtuke sana fanya kama walivyokushauri memba wengine,nenda hospitalini kwaajili ya uchunguzi na vipimo
     
  5. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mpeleke ocean road kama upo bongo akafanye kwanza smear test! maana! ingine anaweza kuwa na umri mdogo via vyake vya uzazi bado havijakomaa
     
  6. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Mkuu fanya uende hospital, mzaha mzaha utumbua usaha....
     
  7. n

    nhassall Senior Member

    #7
    May 29, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    saa zingine vidonge vya uzazi wa mpango vinasababisha hayo
     
  8. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole sana mpendwa!
    Mpeleke mwenzako hospital mapema kabla tatizo halijawa kubwa
     
  9. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    We mbona unatoa mada mara mbili mbili? Toa mara moja kwa title unayoipenda na yenye mvuto.
     
  10. Sailor Boy

    Sailor Boy Senior Member

    #10
    May 29, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    je hata sindano za uzazi wa mpanngo inaweza ikasababisha?
     
  11. k

    kilombero yetu JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wasiliana na dk s akupe dawa koz mchumba ake alikuwa na tatizo hilo ndomana yupo bed rest
    <br />
    <br />
     
  12. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    sipendi kuona dam,wala kusikia stori kuhusu dam ops
     
  13. h

    handeni Member

    #13
    May 29, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana kaka kimbilia haraka hospitalini asikwambie m2 tofauti na ushaur sehemu hiyo ndio yenye starehe zaidi kuliko sehemu nyingine za mwili wa mwanamke.
     
  14. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #14
    May 29, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Acha uzinzi! Subiri muda ukifika, oa..........
     
  15. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #15
    May 29, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Fata ushauri wahi hsptl
     
  16. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #16
    May 29, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Next time peleka mada yako JF Doctor. Nenda hospitali haraka sana. Next time mambo kama haya yakitokea wewe wakati unauliza yeye unampa hela anwahi hospitali.

    All the best, ujifunze pia kuomba Mungu sometimes ni upepo unawapita tu hamjui.
     
  17. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #17
    May 30, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Wahi kumpeleka hospitali bwana.
     
  18. Zinedine

    Zinedine JF-Expert Member

    #18
    May 30, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,189
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ungelikuwa Uganda, ile sheria yao ya ndoa aka "penis order" ingeingilia kati katika hili, haiwezekani atokwe damu then haumiii, yaani raha zilezile tu! nadhani wenye mtoto wao wakijua watakujia juu mkuu
     
Loading...