Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Damu inataka rhumba, comedy...msaada plz jinsi ya kutoka!

Discussion in 'Entertainment' started by Mtambob, Oct 6, 2011.

  1. M

    Mtambob Member

    #1
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kichwa cha hbr kinajieleza tosha!....kw miaka ss nimekua nikipenda nyimbo za boringo hasa za kikongo toka kw koffi na ivi karibuni kw felly gola na fally ipupa.natamani niwe mwimbaji cku 1 wa dizaini hy ya muziki,ttz mfumo mzm wa huo mziki bd cjaujua ipasavyo na kwa yyt mwana jf mwenye ujuzi plz anisaidie.upande wa pili napenda comedy hasa ya kimyakimya km mr bien....swala je nitaanzaje kutoka na kutambulika?.plz mwana jf yyt mwenye fani hy anisaidie.
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,992
    Trophy Points: 280
    hebu upload kazi yako hata moja hapa then tujue tunakusaidiaje otherwise nenda kamuone Patcho Mwamba au Mzee Majuto
     
  3. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
Loading...