Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Damu inanitoka kwenye dhakari

Discussion in 'JF Doctor' started by Metallic, Mar 7, 2011.

  1. M

    Metallic Member

    #1
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 54
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Wakuu,

    Ni mara ya kwanza kunitokea hali hii after kufanya mapenzi na my fiance this weekend, niligundua natoka damu ktk **** after kwenda kukojoa yani niliumia sana as if kuna viwembe vinakata ktk njia ya mkojo, kujiangalia baada ya kukojoa nikakuta damu inatoka kwenye ****.na kuanzia hapo damu imekua inatoka kila nikikojoa.
    Jamani wataalamu naombeni msaada hii ni kitu gani?? na nini kisababishi??na dawa yake nini??
    Natanguliza shukrani zangu...
     
  2. Marunde

    Marunde Senior Member

    #2
    Mar 7, 2011
    Joined: Jun 9, 2008
    Messages: 155
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    Mkuu pole sana hapo unaweza kuwa umepata magonjwa ya zinaa(kisonono au kaswende) au utakuwa na ugonjwa wa kichocho,kimbia haraka hospitali kabla hiyo hari haijakuletea madhara makubwa zaidi hasa kuharibu uzazi.
     
  3. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hiyo gono, wahi hospitali, .....what a fiance!!
     
  4. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Muende hospitali haraka - wewe pamoja na mchumba wako. Usimwache nyuma.
     
  5. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ushalikanyaga kudadadeki, wahi hosp, na hiyo ni taa ya tahadhari kwako kuhusu huyo fiance
     
  6. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    duh!!!!!!!!!

    pole kaka!
     
  7. S

    SARAWAT Member

    #7
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sababu hizo zilizo tajwa zaweza kuwa sahii. Dalili hizo pia zaweza kuwa ugonjwa wa prostate glands ambao mara nyingi huwapata watu wenye umri mkubwa. dalili nyingine ni kukojoa mara kwa mara. usahauri: kachukue vipimo hospitali kwa uhakika zaidi.
     
  8. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huo uchumba unawalakini based kwenye uaminifu,
    POLE NA WAHI HOSP MKUU.
     
  9. M

    Metallic Member

    #9
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 54
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Sukrani sana wakuu kwa ushauri,
    but how long does it take kwa dalili za gono ama ugonjwa wa zinaa kuanza kujitokeza???
     
  10. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yani uctafute mchawi we wahi kwanza hospitali kabla ya yote ucjekupotza uzazi
     
  11. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Dalili za Gono hujitokeza haraka sana kwa mwanaume - nasikia hata siku ya pili/tatu
     
  12. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Du pole sana! Lakini kwa jinsi ulivyoelezea inaonekana kama ni tatizo ambalo ulikuwa nalo muda sema baada ya kufanya mapenzi ndio likajitokeza kitu cha msingi muone daktari mapema kwani inawezekana ikawa kweli ni magonjwa ya zinaa, lakini kama itakuwa ni ugonjwa wa zinaa kama ukiwahi huwa yanatibika kiurahisi sana hauna haja ya kuchanganyikiwa, labda kitu cha msingi mueleze mwenzangu juu ya hilo na vile vile jaribu upate tiba ya pamoja, kwani ukipata wewe pekee inaweza isisaidie sana. Ni kweli magonjwa ya zinaa kwa akina dada dalili huwa zinahelewa kujitokeza sana wanaweza kukaaa na huu ugonjwa hata miezi minne lakini tofauti na kwa mwanaume huwa mara nyingi ndani ya masaa 24 dalili zinaanza kujitokeza, je hizo damu haziambatana na usaha au harufu mbaya? vipi kwenye kichwa cha uume wako hakuna vipele vyovyote?
     
  13. H

    Hute JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,488
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 180
    uyo fiancee kakufiancee vizuri kweli..dah...kakuletea gono, tena linalotoka kwenye mb.ooo ya mtu mwingine...hahahahaha. uzinzi kazi kwelikweli..
     
  14. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ndugu yangu Metallic usije kurupuka mlaumu au gombana na mchumba wako sababu ya ushauri wa baadhi ya watu humu ndani ukidhani umeambukizwa ugonjwa wa zinaa...mara nyingi kama sio zote ugonjwa wa zinaa (Gonorrhoea au Syphilis (Kaswende)) huwa na dalili za kutoa usaa, si damu mbichi.

    Timing ya hiyo damu kwenye mkojo ni muhimu kujua...inatoka unapoanza kukojoa halafu baadae unatoka mkojo wa kawaida (mara nyingi ni kichocho)? unatoka mkojo wa kawaida halafu inatoka damu (Injury)? au ionatoka damu mwanzo mpaka mwisho (inawezekana ikawa uvimbe au kansa ya kibofu kama umri wako umeenda ie. zaidi ya miaka 50 hivi)...nenda hospitali, tyoa historia ya ugonjwa bila kificho na utafanyiwa vipimo na kupata tiba.

    NB: Sahau kuhusu kulaumiana na mwenzi wako kuwa umetendwa kama walivyoshauri wengine.
     
Loading...