Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Damu chapa chapa!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Boflo, Jan 8, 2011.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    View attachment 19960
    mke wa Slaha akivuja damu baada ya kupewa kipigo kikali katika maandamano ya Arusha
     
  2. K

    Kiwete Senior Member

    #2
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mama wa taifa jipya,picha hii ni alama ya mwanzo wa safari ya ukombozi wa kweli wa wa-TZ.Damu iliyomwagika hakika haitapotea bure!Pole mama
     
  3. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Reall fighter
     
  4. a

    abbygil Member

    #4
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kiheduhedu tu, u first lady si mchezo, chezea kikwete weye:shut-mouth:
     
  5. B

    Bontowar JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2011
    Joined: Feb 21, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Sio Mke huyo bado hajakwenda kwa kanisa kufunga ...........
     
  6. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Bontowar,tumia akili japo kidogo,tafsiri za mke zipo nyingi sio lazima kanisani kuna ndoa za bomani,na kisheria ukiwa na mke/mme chini ya paa moja for over six month iwe umeenda kanisani au msikitini au omani tayari ni ke
     
Loading...