Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dalili...!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by 4X4byfar, May 24, 2010.

  1. 4X4byfar

    4X4byfar JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2010
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Za leo wandungu wapendwa katika jamii hii,

    Naomba kuuliza hivi ni dalili zepi ambazo mwanaume atajua kuwa mumsapu kamchoka na kumkinai kabisa. Maana kuna dalili nizionazo mimi zanichanganya kabisa simuelewi mwenzangu kama ndo ameshanichoka, anapretend au natingishiwa kiberiti. Niorodhesheeni dalili zote za mwanamke aliyemchukoka mumewe hapa tafadhalini, nisije nikageuka kuwa chizi hivi hivi.
     
  2. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mwangalie machoni---- utaona na kusoma picha nzima!
     
  3. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #3
    May 24, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Pole shemeji hata sijui nikushaurije

    Kwani umeona mambo gani?
     
  4. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    yeah tuaambie ulichoona!

    Kwanza anagalia vitu vyoote alivyokuwa akivifanya wakati wa furaha yenu nyote!

    Kama havifanyiki walau kwa asilimia ndogo basi kuna walakini!

    Ila kaa naye kwanza; Give her the benefit of the doubt; usikimbilie kujishtukia! Let your fears be known to her!
     
  5. 4X4byfar

    4X4byfar JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2010
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asanteni kwa kunijibu...ila nilipenda zaidi kama ningepata hizo signs ili niziowanishe na zangu.
     
  6. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kumbukumbu za posti zako za nyuma zinaonyesha kuwa wewe ni mwanamke...... natanguliza samahani.
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,811
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    dalili ya kwanza kabisa utalijua buzi lake, either kwa kulisikia au hata kuliona, then kuanzia hapo we mwenyewe utajiju
     
  8. JM Aristotle

    JM Aristotle Senior Member

    #8
    May 24, 2010
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh! Ikishafika hiyo hatua... mmh! kwa kweli; hiyo ni "point of no return"...
     
  9. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Usiombe!
    Uliza wenzio..uta return tu..Kuna wenzio hulia na kupiga magoti ati.
    Mamsap anamwambia Bwan Fulani sikutaki tena nimekuchoka naanza mbele..utashuhudia kilio hapo..hutaamini mzee mzima analia kama mtoto mdogo. Tema mate chini.
     
  10. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #10
    May 24, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kaa na mwenzio faragha, zungumza naye kwa kituo, ili kujuwa kulikoni... Wala usitumie hasira... anza kama vile ulivyokuwa unamzengea... Naye ni binadamu atakufahamisha tu tatizo liko wapi kuliko kutafuta dalili ambazo zinatofautiana kutoa mtu hadi mtu ukaja toa maamuzi ambayo utakuja kuyajutia baadae.
     
  11. JM Aristotle

    JM Aristotle Senior Member

    #11
    May 24, 2010
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah! Kweli siombei kufikia hatua hiyo...
     
  12. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,219
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Kwanza atakuletea mapozi kwenye suala zima la unyumba-visingizio vitakuwa kibao ili mradi tu usimduu.
    Pili ile heshima aliyokuwa anakupa hata mbele za watu itapungua,hasa ubishi utaongezeka coz atakuwa
    anajua hana shida na wewe tena-liwalo na liwe!
    Anyway,kaa naye kimapenzi umuulize ni wapi ulipokosea mpaka amefikia hapo.
     
  13. P

    PELE JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2010
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana lakini hujachelewa kurekebisha hali unayoiona nyumbani. Kaeni chini na umueleze bila ukali kile unachokiona na kumuomba akueleze ukweli kuhusu kinachoendelea. Unaweza kukuta hakuna chochote kilichomchosha bali labda ni maudhi madogo madogo tu.
     
  14. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ...ameokoka ghafla,jioni kila siku anaenda kwenye vikundi vya akina mama ama kuimba kwaya teh teh

    ...ukirudi nyumbani,anakuwa bize sana atatafuta hata shughuli isiyo na kichwa wala miguuu kama kumwagilia maua teh teh

    ....ukweli huwa kuna kuchoka,its time she has a holiday,mmoja asafiri ama wote msafiri mbadili mazingira ya kuduu hapo nyumbani...
     
  15. 4X4byfar

    4X4byfar JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2010
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona nimepata kadalili kamoja kanalingana na ka kwangu...kwa maana hio mwanamke kumbe anapoleta mapoz kwenye ku do hiyo ni signal mojawapo! Lakini wa kwangu yeye tuna do ila siku hizi kaleta kamchezo ka kudo na condom! madai yake eti alifanyiwa operation, na sasa zimeshapita wiki sita...anaogopa kupata mimba. Nilimwambia nitamwaga njee kakataa kabisa. Ila na hisi ni kwa sababu hapo awali kabla ya hiyo operation, alinibambaga nimemtumia my small house a romantic greeting card ya easter! Sasa sijui ndo maana kabadilika namna hii au vipi. Sijui hata nianzie wapi na hisi kuchanganyikiwa lanyeeee.
     
  16. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    jibu kumbe unalo...bado ameresent....

    duh mpe pole sana,usipojitahidi hiii ndoa itakufa
     
  17. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Hajui utamu wa tundi huyo Msamehe!
     
  18. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Unaongea tu ndugu yangu!

    Utamu ukikolea kote utaona ni mashudu tu alizeti zenyewe ndo hizo unazozibeza hapa!
     
  19. 4X4byfar

    4X4byfar JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2010
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani sasa nianzie wapi...mbona sipewi msaada jamani. Na pia kitu kingine alikuwa ni mtu wa ndani sana yani hapendi kutoka toka, hakuwa na mashoga wa hivyio...lakini hivyo vyote naona anavianza tena kwa kasi sana. Nisaidieni mwenzenu nimfanye nini mumsap wangu! I love her alot.
     
  20. 4X4byfar

    4X4byfar JF-Expert Member

    #20
    May 25, 2010
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...sema na yeye ni mkali sana na ni mwanamke wa principle sana.
     
Loading...