Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dalili za wanawake wanaosaliti ndoa zao……………!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Oct 13, 2011.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Dalili za wanawake wanaosaliti ndoa zao hazitofautiani sana na zile za wanaume. Kuna maelezo ya kitaalamu kwamba, mwanamke anapotoka nje ya ndoa yake, inakuwa rahisi sana kubainika au kufumaniwa kuliko ilivyo kwa mwanaume. Hii inatokana na ukweli kwamba, hisia zinakuwa na nafasi kubwa sana kwa mwanamke, kwani mwanamke huishi kwa hisia zaidi kuliko mwanaume. Bado nasisitiza kwamba, haipaswi na siyo sahihi mtu kuchukulia dalili hizi kama ushahidi wa mpenzi wake kutoka nje ya ndoa. Uchunguzi kufuatia dalili ni muhimu sana.

    Zifuatazo hapa chini ni baadhi ya dalili zinazoweza kuoneshwa na mwanamke ambaye anatoka nje ya ndoa yake:

    1. Kuchelewa: Kuna wakati mwanamke anaweza kuaga kwamba anakwenda saluni au kusuka, badala ya kurejea kwa muda ambao umezoeleka, anachukua muda mrefu hata mara tatu zaidi. kuna wakati kwenda sokoni huchukua saa kadhaa bila kujali soko liko umbali gani. Kama ni mara moja sawa, lakini ikishakuwa zaidi ya mara moja, huenda kuna tatizo la kukosa uaminifu.

    2. Kubadili maeneo: hebu chukulia kwamba, mwanamke amezoea kwenda soko fulani la karibu, hospitali fulani ya karibu, saluni fulani ya karibu na hata nyumba fulani ya ibada ya karibu. Unapoona anahama maeneo ya karibu ya huduma na kwenda ya mbali, bila sababu ya msingi, huna budi kuanza kutuhumu mwenendo mbaya. Siyo lazima kuhama kokote kuwe na mwenendo mbaya, lakini kama kuhama kwenyewe kunatia shaka kwa sababu maelezo ya kuhama huko hayana mashiko, mwanaume ana kila sababu ya kuchunguza kama hakuna usaliti unaofanywa.

    3. Ununuzi usio wa kawaida: Kama mwanamke anatoka nje ya ndoa yake kwa ajili ya kupata fedha, basi atakuwa na mabadiliko makubwa katika mtindo wake wa manunuzi.atakuwa ananunua vitu vya thamani kubwa kuliko uwezo wake, atakuwa na fedha nyingi tofauti na ambazo angekuwa nazo na pengine kumiliki mali kama nyumba kwa siri.

    4. Kuzungumzia kuachwa: Kuna wakati mwanamke anaweza kuwa anatoa kauli za kuonesha kwamba, kama mwanaume anaona vipi , wanaweza kuachana. Kama kila penye ugomvi kidogo tu mwanamke anakimbilia kusema, ‘kama ni kuachana, tuachane tu' hiyo inaweza kuwa ni dalili mbaya kwa mwanamke anayetoka nje ya ndoa kwa sababu hana tena upendo na mumewe. Lakini pale ambapo mwanaume ni mkorofi, kauli kama hizi zinaweza kutolewa, hata kama mwanamke hatoki nje ya ndoa yake. Kwa hiyo kabla ya kumtuhumu, mwanaume anatakiwa awe mkweli kwa nafsi yake kuhusu anavyomtendea mkewe.

    5. Kusitisha uaminifu: Mwanamke anayetoka nje ya ndoa, mara nyingi husimamisha kumwamini mumewe, yaani hayuko tayari kushiriki masuala ya siri, ambayo wanandoa huwa wanashiriki. Husita kumshirikishamumewe kwenye mambo yake mengi. Lakini pia husita kumuomba mumewe ushauri, kama alivyokuwa akifanya siku za nyuma.

    6. Kuacha kuvaa pete: Kuna sababu nyingi ni kwa nini mwanamke anaweza kuacha kuvaa pete yake ya ndoa. Moja ya sababu hizo ni kusalitiwa na mumewe au ndoa yake kuwa kwenye misukosuko mikubwa sana. Lakini nje ya misukosuko mikubwa ya ndoa, sababu nyingine inayoweza kumpelekea mwanamke kuvua mara kwa mara au moja kwa moja pete yake ya ndoa, ni kuwa na uhusiano nje ya ndoa yake.

    7. Kuonesha wasiwasi: kama mwanamke anatoka nje ya ndoa yake , ni lazima atakuwa na wasiwasi na mashaka yasiyo na sababu mbele ya mume wake. Anaweza kuonesha kutotulia kwa aina fulani kama kwamba, anahofia kuna siri nitatoka au kuna kitu ambacho tayari mume wake anakijua dhidi yake. Mara nyingi wasiwasi na mashaka humtawala sana mwanamke anayetoka nje , hasa katika hatua za zake za awali za kutoka nje.

    8. Kuanzisha vurugu: Kuna wakati mwanamke anayetoka nje ya ndoa huanzisha vurugu za makusudi na mumewe. Lengo la kuanzisha vurugu hizo ni ili apate nafasi ya kujifanya amezira na kuondoka nyumbani kwa muda. Huo muda anapoondoka nyumbani kujifanya kakerwa na vurugu hizo ndiyo muda ambao anautumia kwenda kwa hawara yake
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Mhhhhhhhhhhhhhhhhhh........................ukimchunguza kuku humli lol....
     
  3. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Si nia yangu wanaume wawe wachunguzi, bali nimeweka viashiria kama angalizo kwa wale wenye mashaka na uaminifu kwa wenza wao..........
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    wanawake wengi wa siku hizi wako hivyo...awe ana cheat or not....

    Sasa hapo kazi ipo....lol
     
  5. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hiyo namba 1 waifu wa mjombaangu anayo sana hiyo acha nianze kukachunguza, kanajifanya kanaenda saluni , kwanza kanachelewa, halaf kakiludi manywele yako vile vile kanajifanya kuna mteja kamaliza mafuta saluni kameambiwa kalejee tena sku ya pili, na mjomba nalo utaona linacheka tu limeriziika.
    Wanawake bana!
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    duh....uswazi tunaita mjomba wako 'mume *****' lol
     
  7. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ......yah,ukweli mtupu...
     
  8. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mkuu TB mimi bata namchunguza bana! huo msemo wa bata ukimchunguza humli umeanzishwa na kinamama ili wapate kucheat.
    Nimewashtukia long time.
     
  9. Kipilipili

    Kipilipili JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2011
    Joined: May 25, 2010
    Messages: 2,059
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Viashiria hv vina muongozo ktk kufanya uchunguzi.safi,nimeipenda.
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    hongera kwa ujasili....tatizo la kuchunguza sio 'kuchunguza tu'
    tatizo la kuchunguza ni nini utafanya baada ya....
    1.umegundua kitu na huna ushahidi..
    2.umechunguza na umejua ukweli na unaumia..
    3.umechunguza na amejua unachunguza na huna ulichopata..
    3umechunguza na umegundua kitu na umeshindwa chukua maamuzi yaliyotegemewa ..lol
    4 the list goes on lol
     
  11. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Unajua siwezi chunguza from nowhere, nakusudia nikiona hivo viashiria basi nachunguza, yaani waifu atoke anakwenda saluni nywele zimetulia na akiludi manywele yamevutwa vutwa halaf niseme bata ukimchunguza haumli?
    Nachunguza bana na nikigundua tu basi sku ya pili naanzisha sredi ya kutafta mchumba JF. Hapa ndio tunaona umuhimu wa jukwaa la love connect.
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    asante kwa kupokea ombi langu na kuleta mada hii, acha nisome tena mpaka nikariri loh. . . .!
     
  13. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Safi mkuu mi nachunguza 100% lazima umchunguze bana
    kama haliki basi acha utakula Uyoga.
     
  14. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,958
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Umeanza tena......!
     
  15. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Kufanyaje?
     
  16. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #16
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Ni kweli The Boss, katika mfululizo wa Thread zangu humu niliwahi kuandika thread moja hapa yenye kichwa cha habari kisemacho, "Umemfumania, sasa unasemaje" katika thread hiyo nilijitahidi kujibu baadhi ya maswali ambayo huenda aliyefumania yanaweza kumsaidia kufikia uamuzi mzuri, lakini pia ninaandaa thread itakayojibu maswali hayo uliyouliza, ili kuondoa ile dhana kwamba mtu akifumania ni lazima kuachana...........
     
  17. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Umeona eeh! eti waifu anaenda kupokelea simu chooni halaf aschunguzwe. Mimi nachunguza yeye na ukoo wake wote!
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    naomba na dalili za manjemba
     
  19. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #19
    Oct 13, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    upo dear maana jana niliona una dalili ya kutuoka loh heri umesalimika ila punguza hasira mpenzi
     
  20. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #20
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    jamani Madam T, nimeanza nini tena.............. we hufurahi nime-balance Gender?................LOL
     
Loading...