Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dalili za taifa linalo kufa kama tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mkibunga, Aug 4, 2011.

  1. mkibunga

    mkibunga Senior Member

    #1
    Aug 4, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani ulishaona mtu anayekaribia kufa anavyotapatapa! je unajua dalili za taifa linalokufa? kama Tanzania
    1.huagiza vyakula vibovu vyenye sumu ili watu wake wafe
    2. huagiza wataalamu toka nje huku wa ndani hawathaminiwi
    3.huwa na mawaziri wazee waliochoka kazi yao ni kusinzia kazini km bungeni
    4. huwa na mwanasheria mbumbumbu anayetamani vyama vya upinzani vife
    5. huwa na rais asiye tulia nchini
    6.huwa na wasomi wa phD za kupewa
    7...................
    8.............
    9............
    10................
    naomba kuwasilisha
     
  2. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,901
    Likes Received: 1,343
    Trophy Points: 280
    7.wabunge wa chama tawala kazi yao ni kuzomeazomea wa upinzani bila ujenga hoja
    8.wabunge wa chama tawala huelezea matatizo lukuki yasiyopatiwa ufumbuzi miaka nenda rudi lakini mwisho wa siku wanaunga mkono hoja mia
    kwa mia
    9.jeshi linahusishwa na ufisadi
     
Loading...