Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dalili za meme kuwa na mwanamke mwengine nje!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pindima, Jun 7, 2012.

  1. Pindima

    Pindima JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mjue mume aliyekuwa ana
    mwanamke mwengine
    1)Kuchelewa kurudi nyumbani
    bila sababu za msingi
    2)Overtime kazini zinazidi kumbe
    hayuko kazini
    3)Simu haikai chini mpaka chooni
    pengine anaingia nayo
    4)Simu anaitia pin number
    ukimwambia nipe pin yako ugomvi
    5)Simu inawekwa silence
    anapokuwa nyumbani au kuzimwa
    kabisa ili ikipigwa wewe usiisikie
    6)Akiwepo kwenye computer
    ukimfata tu mara ghafla
    hubadilisha na kurukia kwengine
    na hasa akiwa anachat husign out
    haraka
    7)Ana sim card zisizopunguwa
    tatu na hizo ukimuuliza hujifanya
    za biashara na mbali nyengine
    ambazo wewe huzijui
    8)Anaporudi kwa kimada huwa
    mwenye furaha na mkarimu sana
    kwako na hapo hata umwambie
    nibebe mgongoni unipeleke
    Mwembemakumbi kwa mguu
    atakupeleka
    9)Ukimuuliza kwanini umechelewa
    kurudi au ukiulizia chochote
    kwanini una sim card nyingi au
    nipe pin ya simu anakuwa mkali
    sana na ugomvi
    10)Anapokuwa kwenye computer
    au simu hukutupia jicho la
    pembeni kama anakuchungulia
    kumbe ana lake
    11)Kwenye simu yake huwa
    kasave majina tafauti mfano
    Mayasa kaliweka Khamis au Boss
    au Dude
    12)Akisha kuchelewa kurudi
    hujibabaisha na pengine hata
    pete ya dhahabu utanunuliwa
    ilimradi usahau kule kuchelewa
    kwake
    13)Huaga anaenda kazini kumbe
    yupo off anaelekea kwa kimada
    15)Mara nyingi simu yake haikai
    messages zinafutwa na missed
    call,received,Dialled zote hufutwa
    16)Akilala simu huwa chini ya mto
    au haichezi mbali
    17)Anapotuma vimessage huwa na
    wasiwasi huku anakuchungulia
    hujidai kuzungumza na wewe
    lakini maneno hayaelekei na
    unachomzungumzisha kumbe akili
    yake haipo iko kwenye kimada's
    message
    Nadhani zipo nyingi nyengine
    hazikuoredheshwa nawe tupia zako na hata dalili za wanawake kuwa na jamaa mwengine!!
     
  2. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Anaweza asifanye hata moja ktk hilo na akawa nae au akawanao hawa viumbe waajabu sana mungu kawajalimbia mbinu,unaweza kuletewa mtoto wa miaka 10 na hujawahi kuona tofauti zozote...
     
  3. DERICK2000

    DERICK2000 JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :clap2::clap2::clap2:
     
  4. Pindima

    Pindima JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Yatakiwa uwe makini nae huenda hujawahi kumsoma vizuri!!
     
  5. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Umjejitahidi....jaribu tena!!
     
  6. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Nadhani umewa-under estimate wanaume sana! Hata naweza nisichelewe nyumbani kwani lunch time inatosha kumaliza mchezo! Jioni nawahi zangu home! Saa nyingine naweza kumalizia mzigo ofisini, kwisha habari.
     
  7. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ah nimechoka nafsi yangu hawasomeki haoo....
     
  8. Pindima

    Pindima JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mhh vp hakuna lililokugusa kaka!!
     
  9. m

    muhanga JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    nimecheka sana kuhusu hiyo red hapo! ataachaje kuwa na furaha wakati ametoka kutimiza haja zake?
    kwa mtazamo wangu ukiona anafanya hayo ujue anae mwanamke lakini mwanamke mwenyewe ndio hao vinuka mkojo wasio elewa maana ya 'uhawara' hawara mstaarabu mnawekeana kabisa 'terms and conditions' za relationship yenu na akijua kuwa uko maeneo ya karibu na mke halali wala huwa hasumbui kwa simu wala nini! atuulize sie wazoefu hawara miaka kibao na hakuna kokoro kwa mke wa mume wote ndoa zinaendelea poa tu tena palipo na tatizo tunashirikishana na kurekebishana ili kuleta amani nyumbani kwa kila mmoja wetu
     
  10. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    hivi meme ndo jina jipya la wanaume?
     
  11. Pindima

    Pindima JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Makosa tu ya uandishi kaka!!
     
  12. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,878
    Likes Received: 8,884
    Trophy Points: 280
    Kutokana na wanawake kuwa wengi kuliko wanaume vimada wamekuwa na adabu sana yaani ni wewe tu kumwabia usinipigie simu nikikuitaji nitakupigia mimi,
    Tukikutana popote nikiwa na watu tujifanye hatujuani kabisa.
    Na ikiwa ni siku ya faragha masaa 2 unafanya nini huko ndani?
    Lisaa limoja tosha ujuzi naenda uonyesha nyumbani.
    Sasa we mama utashtuka vip?
     
  13. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #13
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Bondpost unazumngumziaje hizo nyingine apart from kuchelewa?? Mi naona amejitahidi. Kwa kweli cheater utamjua kwa tabia yake ya wasiwasi hasa kuhusu simu na sms zinazoingia mkewe akiwa around. Kuna jamaa (mme wa rafiki yangu) yeye simu zake akiwa na mkewe outing anaziweka mezani zikiwa zimetazama chini zote na bado zina password. Ila ashukuru Mungu amepata mke mstaharabu; mi kwangu hakuna cha password wala simu kutazama chini na ni haki yangu kujua aliyekupigia simu Or else inabidi uchague simu (privacy) au mimi.


     
  14. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #14
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Kama unampa wakati mgumu hivyo huyo the other woman; sidhani kama mkeo ana haja hata ya kuwa na mashaka na wewe. Tunachogombania ni kuibiwa penzi letu kama ni mihemko tu mtajiju na vimada wenu!


     
  15. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #15
    Jun 7, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    hao vimada wanakuwa wastaarabu mnapoanza, ukimkolea au akigundua unataka kumwacha hakuna ustaarabu tena................ hadi wife atatumiwa sms kuelezea uhusiano wenu.
     
  16. OGOPASANA

    OGOPASANA JF-Expert Member

    #16
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 265
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    uzi wako unaonesha kuwa uliloliandika linakuhusu na unataka kumaliza hasira zako humu kwa aanachokufanyia mwenza wako... na wanawake walio na wanaume wengine je?? hizi mada za gender issue mi huwa sionagi kama siko general kwakuwa watu wanatofautiana sana..anchofanya mumeo si anachofanya mume wa mwenzio na mwanaume hawezi kuwa na mwanamke mwingine bila ya sababu, wanawake mnatakiwa mtafute chanzo cha tatizo na kulitatua na si kuwakandia wanaume ndo maana hao wanawake wengine wanatumia udhaifu wenu kuwachukulia wanaume zenu.
     
  17. data

    data JF-Expert Member

    #17
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,727
    Likes Received: 1,615
    Trophy Points: 280
    rekebisha basi mkuu.......
     
  18. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #18
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    wanaume hawana formula hata kidogo. mf. kuna mwanaume 1 yeye anadai anampenda sana mkewe ila ajab ana kimada pemben. mke humwamini 100%. m-mme kampa condition kimada usipige mpk nikupigie km shda ni ya muhmu sana azima hela ntarudisha. meeting yao hufanyika mme akiwa safari tu. asiposafiri hakuna kuonana.kutokana na nature ya kaz za m-mme inamlazimu kusafiri mara 2 kwa mwez,hapo ndipo hukutana na kimada. marufuku kutumiana sms! kwa style hyo unadhan mke wa jamaa atamkamata lin mumewe akicheat? mpo hapo?
     
  19. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #19
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Na huyo umkamate wa nini. Shida wanazopeana na huyo kimada zinawatosha.


     
  20. G

    GALIMA JF-Expert Member

    #20
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kuwa kimada nayo inahitaji uvumilivu.cm mpaka akupigie khaaa!ukimmiss??wa kwangu analaza cm yake kabatini.vp naibiwa nn??
     
Loading...