Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dalili za mapepo mahaba-part 5

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Felixonfellix, Oct 6, 2011.

  1. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    41. Kupanga kwamba niki rudi nyumbani tu nitapokeana na mwenzi wangu kwa furaha ghafla unawasili unaingiwa na chuki moyoni juu yake.
    42. Kuchelewa kurudi nyumbani bila sababu ya msingi (Baada ya ndoa mwenzi wako anabadili tabia ghafla).
    Sura yako kuonekana mzee kuliko umri wako.
    43. Kutokwa damu sana au kwa muda mrefu wakati wa hedhi kukiambatana na maumivu makali (maranyingine siku zinzkuwa za mvurugiko mvurugiko).
    44. Unakuwa na roho ya liwalo na liwe hujali ndoa yako hata ukishauriwa hushauriki.
    45. Kutokupata mimba katika ndoa yako hata vipimo vya kidaktari vikionyesha huna tatizo au kuharibika mimba mara kwa mara.
    46. kutengana kwa wana ndoa hata ingawa mnakaa nyumba mmoja (mzungu wa nne) kila mtu ana chumba chake.
    47. Tumbo lako kuonekana unamimba hata watu wana kuona hivyo wakati hauna.
    48. Matiti kutoa maziwa wakati huna mimba wala mtoto.
    49. Kujisikia mjeuri,hasira,ukaidi kutokuelewana ktk ndoa.
    50. Kuonywa na mtu ktk ndoto kwamba hutaolewa.
    51. Udhihirisho wa wazi wa mapepo mahaba wakati wa usiku
    52. Kukumbuka mahusiano ya mapenzi na rafiki zako wa zamani wakati una mkeo / mumeo kitandani.
    53. Kujichua au kujiridhisha mwenyewe bila mwenzi usiku au bafuni.
     
  2. bulldoza

    bulldoza Senior Member

    #2
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    #47 Inamaanisha nini i think baada ya tumbo kuwa kubwa inakuwa umemzalia hilo jipepo kiukweli na maziwa yanayotoka unakuwa unanyonyesha sio?
    Hii ni hatari dawa ni damu ya Yesu kwa wamuaminia wataokoka kwa kweli .
     
  3. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Iaogopesha?
     
  4. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    part 6,7,8,9,10 ........
     
  5. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mkuu ungeunganisha hizi parts zote kwenye post moja ingerahisisha kwa wale wanaotaka kusoma
     
  6. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hivi yule Sheikh mnajimu maarufu si alishafariki?.,hawa wengine wanatoka wapi tena yailah
     
Loading...