Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dalili za mapepo mahaba-part 1

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Felixonfellix, Oct 6, 2011.

  1. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    1.Kuchoka katika ndoa – Kabla ya kuoa au kuolewa kila mtu alikuwa na shauku ya kufurahia ndoa.lakini baada ya muda mfupi wanandoa wamechokana na ndoa imekosa ladha.Wakati mwingine mwnandoa mmoja anamchoka mwenzi wake.Kama ungepewa nafasi ya kuamua kwaupya huenda usingekubali kuolewa na mwanaume huyo au kuoa mwanamke huyo. Mpendwa msomaji kama unajisikia kuchoka ndoa hiyoni dalili ya kuwepo kwa mapepo ya mahaba tafuta msaada wa huduma ya kufunguliwa
    2. Kufanya tendo la ndoa au mapenzi kwenye ndoto na mtu unayemfahamu au usiyemfahamu.
    3. Kuchukia kuoa au kuolewa (unajuta kama usingeolewa au usingeoa)
    4. Kufanya maamuzi yasiyo sahihi wakati wa kuoa au kuolewa. Kuolewa au kuoa mtu asiye sahihi.
    5. Kuachwa na mume au mke.Kila mwanamume akikuoa baada ya muda mfupi anakuacha.Ujue unamapepo mahaba yanayofukuza wanaume katika maisha yako.Unakuta mwanamke mzuri amesoma na ana (uwezo) kazinzuri lakini anaachwa na wanaume au anatelekezwa na wachumba hapo unahitaji huduma ya fufunguliwa.
    6. Kuchukia mahusiano ya kindoa na mumeo au mkeo.Wakati usiku unatembelewa na mapepomahaba.
    7. Kunyonyesha watoto kwenye ndoto wakati huna mume wala mchumba /au umeolewa na huna mtoto kabisa! Ni dalili ya kifungo cha pepo mahaba.
    8. Kuogesha watoto kwenye ndoto wakati hujaolewa ni dalili mapepo mahaba.
    9. Kuota una familia kwenye ndoto wakati hujaolewa / au kuoa na wala huna mchumba.

    10. Kuota unafanya shopping na mwanaume au mwanamke wakati hunahata mchumba.
     
  2. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    21. Kukosa utoshelevu w moyo kat ika ndoa uliyonayo.
    22. Kama ni msichana huoni kijana yeyote aliye wahi kukusemesha kwamba atakuoa ujue maranyingine hata wachawi wanaweza wakawa wamekufunga.
    24. Kupewa ahadi za kuolewa bila kutimiwza / kama hakuna anayemaanisha unahitaji huduma ya kufunguliwa.
    25. Kuachwa baada ya wanaume kuujua mwili wako au kuchukiwa baada ya mwanaume kulala na wewe.
    26. Kucheza na nyoka ndotoni wala hungÂ’ati hili sijambojema ni hatari.
    27. Kubakwa mara kwa mara katika halihalisi.
    28. Kumpamimba msichana mwingine halafu unaoa mwanamke mwingine.
    29. Mchumba kufariki kabla ya ndoa (kufaghafla mipango ya harusi imeandaliwa)
    30. Kuachiswa kazi au biashara kufa mara baada ya kuoa au kuolewa.
     
  3. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    31. Kupata ajalimba ya baada tu ya kuoa au kuolewa.
    32.Mwenzi wako hakubaliani nawewe katika jambololote mnalopanga (anakuwa mpinzani tu!)
    33. Kila mwenzi anaye kuoa au unaye muoa anakufa
    34. Kuwa na uamuzi wa kutoolewa au kuoa kwa kuogopa matatizo ya ndoa (hofu ya ndoa).
    35. Mwenzi kutokukujali wakatiunaumwa unajihudumia mwenyewe hadi unapona nayeye yupo hata ulalamike maumivu anaendelea na shughulizake bila kujali.
    36. Kupigwa mara kwa mara bila huruma na mume wako.
    37. Kutishiwa kufukuzwa mara kwa mara na mumewako.
    38. Kupotelewa na pete ya ndoa au cheti cha ndoa ktk mazingira ya kutatanisha.
    39. Kupewa pete za mapenzi na waganga wa kienyeji au wanajimu.Vua hiyo pete katika jina la yesu ni antena / agano la kuvutia mapepo katika maisha yako.
    40. Kujuta kuolewa au kuoa mwenzi huyo.
     
  4. String Theorist

    String Theorist JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    duuuu.....
     
  5. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    njoo ufanyiwe maombi!!
     
  6. M

    MORIA JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Watu wangu wanaangamia kwa kukosa maarifa...shetani si lolote maana twajua hata kufikiri kwake..
     
  7. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Duh! asaraa....
     
  8. quimby_joey

    quimby_joey JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 351
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    duh! nilishazoea kusoma habari hizi kwenye magazeti hasa ya udaku naona mmeamua kujitangaza zaidi, karibuni
     
  9. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Babu Felix mbona unantishaaaaaaaaaa !
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    uwiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  11. S

    Safhat JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh! Kuna ni..!!? Je salamaa?!!..
     
  12. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,028
    Likes Received: 718
    Trophy Points: 280
    Eh haya inabidi sasa nianze kuamini mambo haya.
     
  13. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kwanini?
     
Loading...